GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่มโป๊ะเชะ จาก Luk น่ะครับ  (อ่าน 380 ครั้ง)
CyS
Newbie
*

อยากให้เพิ่มโป๊ะเชะ จาก Luk น่ะครับ
« เมื่อ: 18-01-2008, 00:15:16 »

ผมเป็นคนหนึ่้งที่พึ่งเล่นใหม่ และเท่าที่ดูคร่าวๆ จากในเว็ปบอร์ดแล้ว
ผมอยากเล่นชาร์ปสายคริติคอล (โป๊ะเชะ) นั่นเ้อง
ซึ่งในตอนแรกนั้น ผมก็ไม่ทราบว่าทำไมไม่มีัคนเล่นสายนี้เลย

จนผมพึ่งได้เล่นเลยรู้ว่า การอัพ Luk 1 นั้นจะเพิ่มโป๊ะเชะ 0.2%
ดังนั้นถ้าต้องการให้มีค่าโป๊ะเชะซัก 50%
ถ้าหากว่า Lv 40 ต้องอัพ Luk ประมาณ 90+ (แล้วแต่ของสวมใส่)
ซึ่งใช้เยอะมาก - -"

จึงอยากขอให้เพิ่มค่าโป๊ะเชะที่มาจากการอัพ Luk ครับ

ปล. ถ้ากลัวว่ามันจะทำให้ของดรอปง่ายไป ก็ลดอัตราการดรอปของก็ได้ครับ
ผมอยากให้เกมมันมีหลายๆ รูปแบบการเล่นน่ะครับ
กรีฑา มหาหมัด
Newbie
*

Re: อยากให้เพิ่มโป๊ะเชะ จาก Luk น่ะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-01-2008, 10:18:08 »

ผมไม่เห็นด้วยนะครับ

ผมว่า อัพ1 ได้ 0.2% ก็ดีแล้วครับ ถ้าสมมุติว่า อัพไป1 จะได้ 0.5% ละก็ รับลองครับ คนทั้งเกม รวยกันหมดแน่
และจะไม่มีคนเอาของมาขายด้วยครับ

ผมว่าอย่างงีนะ
ลูกหนู กระต่ายเด็ก
Jr. Member
**

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

Re: อยากให้เพิ่มโป๊ะเชะ จาก Luk น่ะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-01-2008, 16:46:56 »

อ้างจาก: กรีฑา มหาหมัด ที่ 18-01-2008, 10:18:08
ผมไม่เห็นด้วยนะครับ

ผมว่า อัพ1 ได้ 0.2% ก็ดีแล้วครับ ถ้าสมมุติว่า อัพไป1 จะได้ 0.5% ละก็ รับลองครับ คนทั้งเกม รวยกันหมดแน่
และจะไม่มีคนเอาของมาขายด้วยครับ

ผมว่าอย่างงีนะ

[glow=ยรื,2,300]อ่านให้เข้าใจก่อนตอบดีกว่ามั๊ย
เขาพูดถึงเรื่อง โป๊ะเช๊ะ ไม่ใช่อัตราดรอปของหรอกนะ   Cool[/glow]

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

เราไม่สนับสนุน การซื้อขายลูกกระต่าย (ในรูปพันธ์ Netherland Dwarf.. กระต่ายแคระครับ)
ป้าย:
หน้า: [1]