GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลเกมนี้ไม่ค่อยสมบูรณ์  (อ่าน 242 ครั้ง)
X-Xit
บุคคลทั่วไป
ข้อมูลเกมนี้ไม่ค่อยสมบูรณ์
« เมื่อ: 17-01-2008, 19:58:40 »

ทำไมคนสร้างเกม หรือ Gmอาสา ไม่มาเขียนข้อมูลในเว็ปให้มันถูกต้องและครบถ้วนอะครับ

เวลาจะหาข้อมูลหาลำบากมากเลย มอนเตอร์ก็ลงไม่ครบทุกตัว เศวสก็มีไม่ครบ

วิธีเปลียนอาชีพก็ไม่มีบอก ไอเท็มอันไหนตกจากตัวไรก็ไม่มีบอกอะ

ผมว่า Gm หรือ ผู้สร้างเกม ควรมาเขียนให้มันครบดีกว่านะครับ ( ให้ผู้เล่นมาเขียนเองมันไม่ครบถ้วนหลอกครับ )

ช่วยมาเขียนหน่อยนะครับ       ใครเห็นด้วย  ยกมือขึ้น

ใครไม่เห็นด้วยเอามือลง  เอามือลง
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: ข้อมูลเกมนี้ไม่ค่อยสมบูรณ์
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-01-2008, 11:59:41 »

ถ้าเป็นยังนั้นเดี๋ยวก็จะไม่สนุกสิคะ เพราะบางอย่างก็ต้องอาศัยข้อมูลของผู้เล่นเหมือนกัน เพราะแจ่ละคนก็จะมีเทคนิคไม่เหมือนกันก็สามารถมาแชร์ให้เพื่อนๆ ได้รับทราบกัน  แต่เดี๋ยวทางทีมงานก็จะทำหนังสือบทที่ 5 มาก็รอหน่อยนะจ๊ะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]