GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมใช้บัฟเกราะแห่งศรัทธา (บัฟกันเวทย์) แล้วมันไม่เพิ่มให้ครับ  (อ่าน 180 ครั้ง)
ลูคัส
Jr. Member
**

ทำไมใช้บัฟเกราะแห่งศรัทธา (บัฟกันเวทย์) แล้วมันไม่เพิ่มให้ครับ
« เมื่อ: 17-01-2008, 14:31:00 »

งงเลย  ยังไงก็ช่วยตรวจสอบให้ทีนะครับ

นี่ภาพก่อนใช้สกิลครับ

นี่ภาพหลังจากใช้สกิลแล้ว เหมือนเดิมทุกอย่างเลย  ป้องกันเวทย์ไม่เพิ่ม

งงเลย  ยังไงก็ช่วยตรวจสอบให้ทีนะครับ

ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น

ป้าย:
หน้า: [1]