GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ การปิด เปิด เสียงภายในเกมส์  (อ่าน 305 ครั้ง)
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

แก้ การปิด เปิด เสียงภายในเกมส์
« เมื่อ: 16-01-2008, 23:01:46 »

ถ้าเป็นไปได้ อยากให้เพิ่ม ปุ่มหรือ ช่องที่ใช้ปิด - เปิด เสียง ทั้งสองอย่างไปเรยครับ

มันมีปัญหาอยู่ว่า เวลาเล่นเกมส์ ผมจะปิดเสียงเกมส์ ทั้ง 2 อัน

แต่ ผมสลับหน้าจอ ไปทำงาน แล้วกลับมาเล่นเกม เสียงมันจะดังมาก

ต้องค่อยๆ เลื่อนเสียงให้ดังสุด แร้วก็เลื่อนกลับมาเหมือนอย่างเคย

บางทีแฟนนอนหลับอยู่ ผมเล่นเกมส์ แฟนตกใจครับ เพราะเล่นตอนดึก

อยากให้ทีมงานช่วย เพิ่มเติมในส่วนนี้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

เทพคร้าบ
Sr. Member

Re: แก้ การปิด เปิด เสียงภายในเกมส์
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-01-2008, 23:10:23 »

ใช่ ใช่เคยเป็นเหมือนกัน  แต่ ตอนนี้ ขอ เรื่อง  บัคทั้งหลายของบทที่5  และก็ เรื่อง  เข้ามาตอบคำถามหน้าเวป บ้างคับ(อันนี้ต้องการเยอะมากๆๆ) ใช่ ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]