GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องทุกคนที่เล่นเกมส์นี้ เข้ามาอ่านด่วนก่อนคุณจะเป็นรายต่อไป!!!  (อ่าน 220 ครั้ง)
The_Grace
บุคคลทั่วไป
ขอร้องทุกคนที่เล่นเกมส์นี้ เข้ามาอ่านด่วนก่อนคุณจะเป็นรายต่อไป!!!
« เมื่อ: 12-01-2008, 21:26:22 »

คือที่ทำแบบนี้เพราะทนไม่ไหวจริงๆ ไม่อยากจะเชื่อว่าจะมีคนแบบนี้อยู่ คนๆนี้มีชื่อตัวละครว่า yuj008 เค้าใช้ชื่อนี้
หลอกขายของกับคนอื่น

พี่เราเล่นก็โดนมาแล้ว 2 ครั้ง ตัวละครเป็นผู้หญิงนะคะ แต่ตัวจริงคือผู้ชาย ชื่อเล่นจิงๆคือรู้ค่ะ แต่ว่าขอไม่บอกดีกว่า คิดว่าคนอื่นคงจะโดนกันมาเยอะ

เพระดูท่าทางจะชำนาญเอามาก พี่เราโดนทั้งหมวก ทั้งเงิน หมวกนี้เค้าใช้กลว่า: หมวกแลกหมวก คืออาจจะผิดก็จริงที่ว่าพี่เราไม่ระมัดระวังเอง
  แต่ว่ามันเกินไปที่ทำถึง 2 ครั้ง ที่เอาเรื่องนี้มาบอกเพราะว่า ไม่อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ที่เล่นแล้วโดนคนหัวใสพวกนี้ มาหลอกเอา ไม่อยากให้เกิดอีก

ตอนแรกๆก็ทำดี(เนียนนั่นเอง) ยังไม่รู้ว่าตอนนี้ เค้ามีขบวนการกับเพื่อนของเค้ารึป่าว ก็คงต้องแอบดูต่อ

แต่อยากบอกว่า ดูดีๆก่อนจะทำอะไรนะคะ เดี๋ยวนี้ไว้ใจไม่ได้ แม้แต่ในเกมส์

ยังไงก็ให้เพื่อนๆพี่ ระวังกันด้วยนะคะ  Sad  และขอบคุณที่ช่วยเข้ามาอ่านนะคะ

แม้จะไม่ได้เม้นก็ตาม 
ป้าย:
หน้า: [1]