ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครมี AC เหลือมั้งไหมครับ  (อ่าน 153 ครั้ง)

ออฟไลน์ surasakz

• Sergeant
  • *
มีใครมี AC เหลือมั้งไหมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 22:08:04 »
  ตามหัวข้อเลยคับ ใครพอรู้มั้งยังมีวิธีไหนมั้ง ที่จะหาได้อ่า
ที่บ้านผมเล่นเกมส์ดีๆ ไม่ไหว นานๆ จะเจอเกมส์ที่ เข้ากับคอมได้เลยอยากร่วมด้วยคน^^

ออฟไลน์ ..-PoP-..

• Captain
  • **
  • -l-แสงสว่างย่อมอยู่คู่กับความมืดอันนิรัณต์-l-
Re: มีใครมี AC เหลือมั้งไหมครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 22:14:31 »
วิธีหรอ-*-   ลองกดขอacหน้าเวบดู  ถ้าไม่ได้ก้ pmไปหาจีเอมได้เลยงิ  แจ้งเมลล์เอาไว้เดี๋ยวจีว่างก็คงให้มา   นอกเสียจากเขาแจกหมดอะนะ- - 
-/l\-เรารักในหลวง-/l\-

~๐~ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน~๐~

ออฟไลน์ ..-PoP-..

• Captain
  • **
  • -l-แสงสว่างย่อมอยู่คู่กับความมืดอันนิรัณต์-l-
Re: มีใครมี AC เหลือมั้งไหมครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 22:16:37 »
http://www.compgamer.com/news/14713   ลองเข้าเวบนี้ดุ  ผมไม่ทราบว่าเขายังแจกอยู่ป่าวนะครับ 

ถ้ายังไงถ้าจำไม่ผิด จีเอมเคยบอกว่าถ้ากระแสดีก็อาจมีก๊อก2นะ-*-
-/l\-เรารักในหลวง-/l\-

~๐~ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน~๐~