ผู้เขียน หัวข้อ: Password entry field ในหน้าหลัก ไม่ถูก Encrypt  (อ่าน 116 ครั้ง)

ออฟไลน์ mcexco

• Sergeant
  • *
Password entry field ในหน้าหลัก ไม่ถูก Encrypt
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 13:10:24 »
สวัสดีครับ

พอดี ผมพึ่งสมัคร ไอดี ใหม่ แล้วลองเข้าระบบจากหน้าเว็บดู
ตอนใส่พาสเวิร์ด ใส ช่อง Password box

ผมสังเกตุว่า มันไม่ได้ ใช้ อักขระพิเศษ เช่น * เพื่อทำให้อ่านพาสเวิร์ดไม่ออก

ถ้า ผม เล่นที่ร้านเน็ตคาเฟ่  คนอื่น ที่มองอยู่ด้านหลัง ก็เห็นผมสิครับ ว่า พาสเวิืร์ด ของผมคืออะไร

รบกวน พิจารณาด้วยครับ

ด้วยความนับถือ
Chammp.

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
Re: Password entry field ในหน้าหลัก ไม่ถูก Encrypt
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 13:19:02 »
ขออภัยจริงๆครับ ระบบนี้ยังไม่เสร็จนะครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่ชี้แจงมานะครับ