ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่า ค่า hitting มีผลกับเมทไหม  (อ่าน 796 ครั้ง)

ออฟไลน์ thecombo86

• Sergeant
  • *
อยากถามว่า ค่า hitting มีผลกับเมทไหม
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 17:15:02 »
อยากรู้ว่าค่า hitting มีผลทำให้เมทร่ายเวทแม่นขึ้นไหม

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: อยากถามว่า ค่า hitting มีผลกับเมทไหม
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 17:21:35 »
น่าจะมีผลนะ เท่าที่สังเกตุดูน่ะ - -"

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
Re: อยากถามว่า ค่า hitting มีผลกับเมทไหม
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 17:33:25 »
มีผลครับ  :) :)

ออฟไลน์ `猫は違法。<แมวเถื่อน>`

• Colonel
  • [GodsWarOnline] .. [we're waiting for u] ..
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 17:47:21 »
มีจ้า สังเกตจากตอนร่ายเวทย์นะ
บางที ร่ายแล้วมันติด miss น่ะ
เพราะเราค่า hitting น้อย
 :D

ออฟไลน์ ..-PoP-..

• Captain
  • **
  • -l-แสงสว่างย่อมอยู่คู่กับความมืดอันนิรัณต์-l-
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 21:25:33 »
ทุกอาชีพแหละ  ไม่แม่นแล้วจิยิงโดนได้ไง  นึกถึงความเป็นจริงจิ-.-  (ยกเว้นสายเวทของอสุรานะ- -  แม่นไม่แม่นตรูยิงโดนหมด)
-/l\-เรารักในหลวง-/l\-

~๐~ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน~๐~

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 09:22:53 »
หุๆ อสุราขั้นเทพไง (เฉพาะบางอาชีพ) ฮ่าๆๆ

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ