ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ตอบที  (อ่าน 315 ครั้ง)

ออฟไลน์ pafrank

• Sergeant
  • *
ใครรู้ตอบที
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 20:43:12 »
คือขอถาม เกี่ยวกับ Holly Box  อ่ะครับใช้ทำอาไย งง มาก  และ  ช่วยแนะนำเควสที่ได้ exp เยอะๆของแต่ละวันให้หน่อยครับ   ขอบคุณมากมายเลยครับ

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: ใครรู้ตอบที
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 22:18:17 »
Holy Box ใช้ใส่ EXP ให้อาวุธเพื่ออัพเกรด Holy Suit ค่ะ

เควสที่ให้ EXP เยอะส่วนใหญ่จะเป็นเควส Daily ค่ะ