ผู้เขียน หัวข้อ: ผมซื้อ festival Packet (Gold) มาแล้วทำไมกดใช้ไม่ได้อ่า ช่วยบอกหน่อยคับ  (อ่าน 360 ครั้ง)

ออฟไลน์ pairoat

• Sergeant
  • *
ผมซื้อ festival Packet (Gold) มาแล้วทำไมกดใช้ไม่ได้อ่า ช่วยบอกหน่อยคับ
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 18:25:27 »
ช่วยตอบผมทีเปลืองเงินเลย

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: ผมซื้อ festival Packet (Gold) มาแล้วทำไมกดใช้ไม่ได้อ่า ช่วยบอกหน่อยคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 19:49:58 »
มันมีไว้ใส่โกลด์นะคะ

ดูตรงช่อง Accumulated Gold ค่ะๆ