ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ม้ามาขี่อะ ต้องทำไง มั้ง อะคับ ช่วย หน่อยสิ  (อ่าน 157 ครั้ง)

ออฟไลน์ cassher29

• Sergeant
  • *
อยากได้ม้ามาขี่อะ ต้องทำไง มั้ง อะคับ ช่วย หน่อยสิ
« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 20:44:38 »
บอกทีนะคับ

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: อยากได้ม้ามาขี่อะ ต้องทำไง มั้ง อะคับ ช่วย หน่อยสิ
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 21:04:53 »
เลเวล 40 จะมีเควสให้รับม้า + สกิลขี่ม้าค่ะ

ให้กด Search แล้วหาเควส "Learn Riding Skill" นะคะ

เควสนี้จะให้สกิลขี่ม้าค่ะ หลังจากทำเควสนี้เสร็จให้คุยกับตัวเดิมที่ส่งเควส และรับเควส "Steed in Want" มาค่ะ

เควสนี้ทำแล้วจะได้ม้าน่ะค่ะ