ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครAC ไปเเล้วครับเเต่ไม่ได้รับ เช๊คmail เเล้วไม่มี เเจ้งด้วยครับ  (อ่าน 310 ครั้ง)

ออฟไลน์ hyperzine

• Sergeant
  • *
สมัครAC ไปเเล้วครับเเต่ไม่ได้รับ เช๊คmail เเล้วไม่มี เเจ้งด้วยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 14:07:15 »
jirayuken@hotmail.com เมลนี้คับ

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: สมัครAC ไปเเล้วครับเเต่ไม่ได้รับ เช๊คmail เเล้วไม่มี เเจ้งด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 14:10:06 »
http://forum.godswar.in.th/index.php/topic,74.msg1600.html#msg1600

ออฟไลน์ hyperzine

• Sergeant
  • *
Re: สมัครAC ไปเเล้วครับเเต่ไม่ได้รับ เช๊คmail เเล้วไม่มี เเจ้งด้วยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 14:11:32 »
ขอบคุณมากครับได้รับเเล้วครับ

ออฟไลน์ apiwatmanxxx

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 15:47:48 »
ผมก้อมะได้เหมือนกันอ่า คับ!

apiwat_man@hotmail.com

-.-

ออฟไลน์ kantbird

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 15:50:28 »
ผมก้อไม่ได้เหมือนกันคับ
Mr.kanarak@hotmail.com
ขอบคุนนะคับที่ช่วยเหลือด่วนนะคับ

ออฟไลน์ ..-PoP-..

• Captain
  • **
  • -l-แสงสว่างย่อมอยู่คู่กับความมืดอันนิรัณต์-l-
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 10:06:26 »
แจ้งให้ของเพื่อนด้วยละกัน-*-

mister_Donuz@hotmail.com

- -* เจ๋แกเคยขอไปแล้วของเวบเกมส์คอมอะ- -*   แต่ดันไปปิดหน้าขอรหัสไปซะงั้น เวงกรรมดีแท้- -*
พอมากดขอในเวบนี้อีกทีก็ยังไม่ได้รับเมลล์ตอบกลับซักที
-/l\-เรารักในหลวง-/l\-

~๐~ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน~๐~

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 11:22:58 »
แจ้งปัญหาตามรายละเอียดที่กระทู้นี้เลยนะครับ index_t82.0.html