ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องสนทนา  (อ่าน 178 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongpe01

• Sergeant
  • *
ช่องสนทนา
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 03:41:30 »
เอ่อ คือ ว่า อยากให้แบ่งช่องสนทนาให้นิดนึงนะคับ แบบว่า ช่องรวมก้อ รวม ช่องคุยในตี้ ก้อ ส่วนนึง อะคับ แบบว่าแยกให้หน่อยนะคับ แล้วก้ อีกเรื่องนึง เรื่องการเก็บไอเทม อะคับ พี่ช่วยทำปุ่ม shortcut หน่อยได้ไม๊คับ แบบว่า เก็บของ แต่ละครั้งยากจิงๆ แล้วก็อีกอย่าง ช่วยบอก ชื่อไอเทมที่ตกด้วย ได้ไม๊คับ

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: ช่องสนทนา
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 15:37:28 »
+1 กับเรื่องของให้บอกชื่อไอเท็ม

ไม่งั้นพอกดดูมันก็ต้องหยุด AFK อีก

แถมจำตำแหน่งที่เริ่มต้นกดไม่ได้ด้วย (เพราะถ้ากดผิดที่ ไปทับกับเขตคนอื่น มันจะไปแย่งวิ่งไล่ตีม่อนคนอื่นเขา)

ออฟไลน์ nongpe01

• Sergeant
  • *
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 23:42:25 »
แล้ว เรื่อง ช่องสนทนาอะคับ ๆ

ช่วยพิจารณา ด้วยนะคับ เพราะ ตาลายหมดแล้วคับ

ออฟไลน์ Zariche

• Major
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 22:07:11 »
เห็นด้วยครับจะคุยในกิล ก็ยาก มั่วไปหมดเหอะๆ

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 23:22:31 »
จะลองปรึกษา IGG ให้นะครับ แต่ไม่รับปากว่าเมื่อไหร่จะได้คำตอบ เพราะมีเรื่องเร่งด่วนกว่าอีกหลายเรื่อย
ยังไงก็มาขุดเรื่อยๆ ละกันนะครับ ^^