ผู้เขียน หัวข้อ: บอก วิธี เปลี่ยน อาชีพ ทุก อา ชีพ ที่ คับ ไม่้รู้ พึ่ง เล่น ใหม่  (อ่าน 1403 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonzaza94

• Sergeant
  • *
บอก วิธี เปลี่ยน อาชีพ ทุก อา ชีพ ที่ คับ ไม่้รู้ พึ่ง เล่น ใหม่
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 16:59:30 »
ขอบคุณ คับ

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
Re: บอก วิธี เปลี่ยน อาชีพ ทุก อา ชีพ ที่ คับ ไม่้รู้ พึ่ง เล่น ใหม่
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 07:33:20 »
เปลี่ยนไปเป็นอาชีพอื่นนะเหรอคับ

ไปที่ NPC Shift class น่ะครับ

แล้วมันก็จะมีตัวเลือกอยู่

ปล.ต้องถอดชุดให้หมดทุกชิ้นไม่งั้นจะเปลี่ยนไม่ได้

หากเปลี่ยนกลับมาเป็นอาชีพเดิมสกิลก็ไม่หาบครับ

จึงเป็นวิธี รี TP ได้ในตัว อิอิ

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ

ออฟไลน์ tentenpum

• Sergeant
  • *
Re: บอก วิธี เปลี่ยน อาชีพ ทุก อา ชีพ ที่ คับ ไม่้รู้ พึ่ง เล่น ใหม่
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 19:04:29 »
แล้วต้อง LV เท่าไหร่อ่ะค่ะ ถึงจะเปลี่ยน

แล้วก็เห็นหนังสือสกิล ที่มันมีชื่อของ สองอาชีพอยู่ด้วยกัน เขาเอาไว้ทำอะไรค่ะ
หุหุหุ