ผู้เขียน หัวข้อ: พบกันในงาน CGA 2010 รับชุดจีน 30 วันฟรี พร้อมจำหน่ายสินค้ามากมาย!!  (อ่าน 1807 ครั้ง)

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
พบกันในงาน CGA 2010 รับชุดจีน 30 วันฟรี พร้อมจำหน่ายสินค้ามากมาย!!
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 14:08:24 »

พบกันในงาน CGA 2010 รับชุดจีน 30 วันฟรี พร้อมเป็นเจ้าของ Panda Bunny Puppet และ ถุงทอง!
เพียงลงทะเบียนเข้างานด้วย ID GodsWar รับชุดจีน 30 วัน ฟรี!!

คอสตูม Tang suit แบบ  30 วัน สำหรับเพศชาย (ไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้)

Cheongsam  แบบ 30 วัน สำหรับเพศหญิง (ไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้)

โดย 1 ไอดี ทีมงานจะแจกฟรีทั้ง 2 ชุดนะครับ

กำหนดการ Cyber Game Asia 2010

วันที่ 7 - 8 สิงหาคม 2553 ชั้นที่ 2 Cyber World Tower ถ.รัชดาภิเษก

การเดินทางโดยรถไฟฟ้าใต้ดิน (MRT)
สถานีใกล้ที่สุด: สถานีศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ทางออกหมายเลข 1 ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย จากจุดนี้จะี้เห็นอาคารบริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด อยู่ฝั่งตรงข้ามให้ท่านเดินทางมุ่งหน้าไปทางขวา ท่านจะพบอาคารไซเิบอร์เวิร์ลด (อาคารไซเบอร์เวิร์ลดจะตั้งอยู่ตรงข้ามห้างสรรพ สินค้าโรบินสัน: ระยะเวลาในการเดินทางจากสถานี (MRT) ไปยังอาคารไซเบอร์เวิร์ลด ประมาณ5 นาที, ระยะทางประมาณ 500 เมตร)

หมายเหตุ เพื่อความสะดวก รวดเร็วยิ่งขึ้นท่านสามารถเดินทางโดยรถไฟฟ้า BTS ไปยังสถานีอโศก ซึ่งเป็นสถานีเชื่อมต่อรถไฟฟ้าใต้ดิน (MRT) สถานีสุขุมวิทเพื่อต่อรถไฟฟ้าใต้ดิน (MRT) ซึ่งเดินทางมุ่งสู่สถานีศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยได้

การเดินทางโดยรถโดยสารประจำทาง

สามารถเดินทางโดยรถโดยสารประจำทางหมายเลขดังต่อไปนี้
36ก, 73, 73ก, 122, 136, 137, 157, 163, 179, 185, 206, 514, 517, 529

การเดินทางโดยรถยนต์ส่วนตัว
สามารถเิดินทางโดยรถยนต์ส่วนตัวจากถนน เพชรบุรีตัดใหม่ เข้าสู่ถนน รัชดาภิเษก มุ่งสู่แยกเทียมร่วมมิตร เมื่อท่านสังเกตเห็นคาร์ฟูร์ รัชดาด้านซ้ายมือ ให้เตรียมตัวชิดขวาเพื่อเลี้ยวขวาบริเวณสี่แยกไฟแดง แยกเทียมร่วมมิตร (ท่านสามารถเลี้ยวขวาได้ 2 เลน) เตรียมตัวชิดซ้ายและเลี้ยวซ้ายเพื่อเข้าสู่อาคารไซเบอร์เวิร์ลดในทันที ตึกจะอยู่บริเวณด้ายซ้ายมือ

หมายเหตุ เพื่อความสะดวก รวดเร็วยิ่งขึ้น สามารถเดินทางโดยทางด่วน ขั้นที่ 2 ตามป้ายทางด่วนพระราม 9 เพื่อมุ่งสู่ถนนรัชดาภิเษกได้ (ทางลงถนนรัชดาสี่แยกพระราม 9)

รายการไอเทมที่มีขายในงานทั้งสิ้น
1.Puppet Egg จำนวน 50 ชิ้น
2.Panda Egg จำนวน 20 ชิ้น
3.Easter Bunny Egg จำนวน 10 ชิ้น
4.Ghost Egg จำนวน 10 ชิ้น
5.Newbie Training Bag(Lv10) จำนวน 100 ชิ้น

ในวันเสาร์จะเริ่มขายตั้งแต่เวลา 11.00 น. - 18.00 หรือจนกว่าสินค้าจะหมด โดยจะแบ่งขายจากวันอาทิตย์ครึ่งหนึ่งดังนี้
1.Puppet Egg จำนวน 25 ชิ้น
2.Panda Egg จำนวน 10 ชิ้น
3.Easter Bunny Egg จำนวน 5 ชิ้น
4.Ghost Egg จำนวน 5 ชิ้น
5.Newbie Training Bag(Lv10) จำนวน 50 ชิ้น

ในวันอาทิตย์จะเริ่มขายตั้งแต่เวลา 13.00 น. - 18.00 หรือ จนกว่าสินค้าจะหมด โดยจะนำสินค้าที่จะขายในวันอาทิตย์รวมกับสินค้าที่เหลือจากวันเสาร์
1.Puppet Egg จำนวน 25 ชิ้น
2.Panda Egg จำนวน 10 ชิ้น
3.Easter Bunny Egg จำนวน 5 ชิ้น
4.Ghost Egg จำนวน 5 ชิ้น
5.Newbie Training Bag(Lv10) จำนวน 50 ชิ้น

*ไอเทมทุกชิ้นเมื่อซื้อแล้วจะได้เป็นไอเทมโค๊ดมาแล้วนำมาเติมที่หน้าเว็บ
 และจะได้รับไอเทมทันทีหลังจากเติมด้วยโค๊ดดังกล่าว

*ไอเทมทุกชิ้นไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้

เงื่อนไขการซื้อ: ผู้ที่มาซื้อจะต้องต่อแถวในการซื้อของนะครับ โดยจะจำกัดการซื้ออย่างละ 1 ชิ้น ต่อ 1 รอบการต่อแถว ใครต้องการซื้อมากกว่า 2 ชิ้นให้ทำการต่อแถวใหม่นะครับ

Puppet Egg ถาวร ราคา 360 บาท

คุณสมบัติ
-   มีสกิล Vine’s Compassion(เพิ่ม Physical Defend)
-   มีความสามารถพิเศษ Random Event(หาของให้เจ้านาย), Quest Dispatch (ส่งไปทำเควสท์) และ Merge (รวมร่างต่อสู้)
-   **เหมาะกับทุกอาชีพ

Panda Egg ถาวร ราคา 960 บาท

คุณสมบัติ
-   มีสกิล Devoured Life (ดูดเลือดขั้นสูง)
-   มีความสามารถพิเศษ Random Event(หาของให้เจ้านาย), Healing (ฮีลให้เจ้านาย), และ Merge (รวมร่างต่อสู้)
-   **เหมาะสายอาชีพ Warrior หรือทุกอาชีพ

Ghost Egg ถาวร ราคา 1,380 บาท

คุณสมบัติ
-   มีสกิล Dark Revenge (เพิ่ม Magic Attack)
-   มีความสามารถพิเศษ Random Event(หาของให้เจ้านาย), Quest Dispatch (ส่งไปทำเควสท์) และ Merge (รวมร่างต่อสู้)
-   **เหมาะกับสายอาชีพ Mage และ Priest

Easter Bunny Egg ถาวร ราคา 1,380 บาท

คุณสมบัติ
-   มีสกิล Rapt Attention (เพิ่มโอกาสติด Critical)
-   มีความสามารถพิเศษ Healing (ฮีลให้เจ้านาย), Random Event(หาของให้เจ้านาย), Quest Dispatch (ส่งไปทำเควสท์) และ Merge (รวมร่างต่อสู้)
-   **เหมาะกับสายอาชีพ Champion, Mage หรือสายที่เป็นตัวทำ Damage

Newbie Training Bag(Lv10)ถาวร ราคา 360 บาท

คุณสมบัติ
-   เพิ่มเลเวลให้กับผู้เล่นใหม่ อีก 2 เลเวลทันที โดยกดใช้ได้ทุกๆ 5 เลเวล
-   ให้ Talent Stone จำนวนมาก
-   Talent Point 425, EXP 650,727

วิธีการเติมโค๊ดไอเทม

1.เข้าไปที่ www.godswar.in.th

2.จากนั้น คลิกเมนู เติมเงิน ดังรูป

3.จะขึ้นเมนูสำหรับการเติมเงินให้กรอกรายละเอียดซึ่งประกอบด้วย ไอดีเกม, รหัสผ่าน, รหัสบัตร (ส่วนหน้า 10 ตัว), รหัสขัตร (ส่วนหลัง 8 ตัว)

พร้อมทั้งเลือก server ที่เล่น (ขณะนี้ระบบจะตั้งค่าไว้ที่ Zeus เนื่องจากยังไม่ได้เปิด server เพิ่ม) ดังรูป

จากนั้นกด OK

4.ก็จะเสร็จสิ้นขั้นตอนการเติมโค๊ดไอเทมครับ จะขึ้นรูปดังนี้ครับ

5.ไอเทมที่เติมไปแล้วจะอยู่ในช่อง Reward ของเจ้าหน้าที่ Warehouse  ดังรูปนะครับ

ออฟไลน์ shimaru

• Major
Re: พบกันในงาน CGA 2010 รับชุดจีน 30 วันฟรี พร้อมจำหน่ายสินค้ามากมาย!!
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 14:13:12 »
สยองงงงงงงงงงงงงง

ออฟไลน์ seangyen

• Sergeant
  • *
Re: พบกันในงาน CGA 2010 รับชุดจีน 30 วันฟรี พร้อมจำหน่ายสินค้ามากมาย!!
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 14:38:41 »
วู้ๆๆ แอบฝากป้าละครับ แต่โดนตอกกลับว่าไอ้บ้าเ.......มส์

แถมบอกว่าจะเอามาเลี้ยงที่บ้านสักตัวมีขายอะป่าว..........

จะหมู่หรือจ่าก็รอดูไปปปครับบ

ออฟไลน์ RuffiaN

• Captain
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 14:41:12 »
ขอถามง่ายๆก่อนนะครับ

สัตว์มีจำนวนจำกัด หรือป่าวครับ ต้องไปต่อแถวหรือป่าวครับ ^^ :D :D

แล้วถุงพิเศษ ถ้าเลเวล เกิน 50 จะทำไรได้บ้างหรือป่าวครับ  :)

รบกวนตอบให้หายข้องใจด้วยนะครับ

ออฟไลน์ shimaru

• Major
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 14:42:46 »
เสืออออออออไปไหน

• Colonel
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 14:54:32 »
อัพเดทเงื่อนไขการซื้อและจำนวนการขายให้ใหม่แล้วนะครับ

ออฟไลน์ Gilgamesh

• Captain
  • **
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 15:14:38 »
ผม งง กับราคาอ่ะคับ    ตกลงเกมนี้มัน  1 บาท ต่อ 10 เหรอคับ   เห็นราคาถุงทองในมอลมัน3990พ้อย  ในงานขาย360บาท     

และอีกอย่างนึง  ในมอล ตรงไอเท็ม scroll  มันมีไอเท็มหยกแห่งเวทย์มนต์  ที่เปลี่ยนสัตว์เลี้ยงเราให้เป็นตัวแพงๆที่ทางทีมงานเอามาขายได้ ในราคา 3990 พ้อย เท่ากับเกือบ400 บาท     แต่ในงาน   ทีมงานเอามาขายตัวละ 960  กับ 1380 ตกลงมันคือยังไงกันแน่     จากที่ผมโทรไปสอบถามเมื่อกี้เกี่ยวกับเรื่องระบบเงินบาท ต่อพ้อยมันเป็นเท่าไหร่  พวกคุณบอกยังไม่ได้กำหนด  ทั้งๆที่ราคา  ของในงานมันบอกอยู่ชัดๆว่า 1บาท  ต่อ  10 พ้อย  แบบนี้ผมรอเติมเงินตอนกลางเดือนจะถูกกว่าไปซื้อของในงานรึป่าวคับ  ลงทุน 399บาท เปลี่ยนสัตว์ผมให้กลายเป็น กระต่ายราคา 1380บาท  จะคุ้มกว่าไหม

รบกวนท่านช่วยมาไขข้อข้องใจด้วยคับ

• Colonel
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 15:18:33 »
อ้างจาก: Gilgamesh ที่ สิงหาคม 05, 2010, 15:14:38
ผม งง กับราคาอ่ะคับ    ตกลงเกมนี้มัน  1 บาท ต่อ 10 เหรอคับ   เห็นราคาถุงทองในมอลมัน3990พ้อย  ในงานขาย360บาท     

และอีกอย่างนึง  ในมอล ตรงไอเท็ม scroll  มันมีไอเท็มหยกแห่งเวทย์มนต์  ที่เปลี่ยนสัตว์เลี้ยงเราให้เป็นตัวแพงๆที่ทางทีมงานเอามาขายได้ ในราคา 3990 พ้อย เท่ากับเกือบ400 บาท     แต่ในงาน   ทีมงานเอามาขายตัวละ 960  กับ 1380 ตกลงมันคือยังไงกันแน่     จากที่ผมโทรไปสอบถามเมื่อกี้เกี่ยวกับเรื่องระบบเงินบาท ต่อพ้อยมันเป็นเท่าไหร่  พวกคุณบอกยังไม่ได้กำหนด  ทั้งๆที่ราคา  ของในงานมันบอกอยู่ชัดๆว่า 1บาท  ต่อ  10 พ้อย  แบบนี้ผมรอเติมเงินตอนกลางเดือนจะถูกกว่าไปซื้อของในงานรึป่าวคับ  ลงทุน 399บาท เปลี่ยนสัตว์ผมให้กลายเป็น กระต่ายราคา 1380บาท  จะคุ้มกว่าไหม

รบกวนท่านช่วยมาไขข้อข้องใจด้วยคับ

อัตราแลกเปลี่ยนคือ 1 บาท ต่อ 10 Gold ครับ

ของที่ขายในงานทีมงานจะทำการลดราคาลงจากใน Mall เล็กน้อยครับ

ส่วนสัตว์เลี้ยงที่คุณเห็นที่ราคา 3990 Gold น่าจะเป็นแค่ Magic Jade ซึ่งมันเป็นไอเทมเอาไว้สำหรับการเปลี่ยนหน้าตาของสัตว์เลี้ยงให้เป็นตัวนั้นครับ ไม่ได้ทำให้สัตว์

เลี้ยงกลายเป็นสัตว์ชนิดนั้นแต่อย่างใดครับ เหมือนเป็นชุดคลุมของสัตว์เลี้ยงที่ใส่แล้วหน้าตาเปลี่ยนเป็นอีกตัวแค่นั้นเองครับ(สกิลที่มีก็ยังคงเป็นอันเดิม) ราคามันเลยถูกกว่า

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Colonel
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 15:27:59 »
เสริมให้นิดครับ ไอเทม Magic Jade นั้น อาจไม่ได้เห็นใน Item Mall ช่วง Commercial ครับ

ออฟไลน์ Gilgamesh

• Captain
  • **
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 15:49:14 »
ขอบคุณมากคับ       ขอสอบถามอีกอย่างนะคับ   จากที่โทรไปถาม  ทีมงานบอกว่าระบบเติมเงินจะเข้ามากลางเดือน

อยากให้ท่านรายงานความคืบหน้าหน่อยคับ  คำว่ากลางเดือนนี่มันประมาณวันไหนแน่      และpet ที่เอาไปขายในงาน  ใน item mall จะมีขายไหม

ออฟไลน์ Zariche

• Major
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 15:54:58 »
เห็นแวว งานจะเข้าspatan ตอนวอวัน อาทิตย์สินะครับ  :'(

ออฟไลน์ [Z]eus_O!P

• Sergeant
  • *
  • www.season2.net
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 16:31:22 »
*0* เซง ง

ของมอลแพงเว่อ ไม่มีตังเติม ชัวๆ ๆ

มีโอกาสเลิกแน่เลย ไม่เติมกะไม่มีของตีบวก ตายๆ ๆ

เมดบวก เมดละ 40 *0* เซงหว่า

เกมีน้ไม่มีเงิน เทพยาก ก  :-X
www.tradio.ob.tc เข้ามากานครับ

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 18:11:02 »
เลิกเล่นครับพี่น้อง บ๊ายบาย

ไม่ไหว เห็นราคาแล้วตาลายคล้ายจะเป็นลม

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ

ออฟไลน์ RuffiaN

• Captain
  • **
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 18:30:10 »
ตกลงว่าสัตว์มีจำนวนจำกัดหริอป่าวครับ

ออฟไลน์ getbackz

• Sergeant
  • *
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 20:11:01 »
1=10  แพงเกินไปครับ ผมคิดไว้ว่า  ขั้นต่ำที่ผมจะเติมคือ  1=40  เห็นราคาแบบนี้คงไม่เติมละครับ  แร่เม็ดละ  40 บาท หึหึกว่าจะออพหมดทั้งตัวคงหมดเป็นหมื่น
เล่นแบบกากๆไปยังงี้ราคาลงเมื่อไรค่อยคุยกัน