ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำให้แก้ไขกระทู้จะได้ไหมครับ= ="คือผมขายของในกระทู้มันต้องอัพเดทตลอดอะคับ  (อ่าน 122 ครั้ง)

ออฟไลน์ deathon

• Sergeant
  • *
ช่วยทำให้แก้ไขกระทู้จะได้ไหมครับ= ="คือผมขายของในกระทู้มันต้องอัพเดทตลอดอะคับ
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:54:47 »
คือเวลาผมขายของในกระทู้ขายของ ผมจะต้องแก้ไขตลอดเวลาอะคับ ว่าชิ้นไหนออกแล้ว ชิ้นไหนยังต้องการ ผมจะแก้ไข มันไม่มีตัวเลือกให้แก้ไขอะ มีแต่ลบ กับ ล็อค = =" ช่วยทีนะคับ ไม่งั้นก็คงไม่มีใครใช้งานกระทู้นั้นหรอกคับ = =ต้องมานั่งพิมพ์ใหม่ ไม่ไหวๆ

• Sergeant
  • *
Re: ช่วยทำให้แก้ไขกระทู้จะได้ไหมครับ= ="คือผมขายของในกระทู้มันต้องอัพเดทตลอดอะคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 12:16:52 »
เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ ~AcroPolis~ Leader

• Captain
  • **
Re: ช่วยทำให้แก้ไขกระทู้จะได้ไหมครับ= ="คือผมขายของในกระทู้มันต้องอัพเดทตลอดอะคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 12:36:45 »
อ้างจาก: deathon ที่ สิงหาคม 05, 2010, 11:54:47
คือเวลาผมขายของในกระทู้ขายของ ผมจะต้องแก้ไขตลอดเวลาอะคับ ว่าชิ้นไหนออกแล้ว ชิ้นไหนยังต้องการ ผมจะแก้ไข มันไม่มีตัวเลือกให้แก้ไขอะ มีแต่ลบ กับ ล็อค = =" ช่วยทีนะคับ ไม่งั้นก็คงไม่มีใครใช้งานกระทู้นั้นหรอกคับ = =ต้องมานั่งพิมพ์ใหม่ ไม่ไหวๆ

ผมก็อยากได้สิทธิแก้ไขเหมือนกัน แต่ผมว่าที่บอกต้องมานั่งพิมพ์ ไม่เห็นต้องพิมพ์เลยครับ อ้างอิงเอาก็ได้ นะ

แล้วก็บอกว่า ชิ้นไหนออกไปแล้ว ชิ้นไหนยังอยู่

ช่วยคิดให้นะครับ

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 15:17:20 »
ผมว่าแก้ไขเดีสุดแล้วอะคับ บอร์ดทุกเกมส์ เค้าทำให้แก้ไขได้หมดอะ จะได้ไม่รกบอร์ดอะคับ