ผู้เขียน หัวข้อ: [ ชาว GodsWar เฮใหญ่ ! ] Emotion ใหม่ ๆ มาถึงแล้ว ~!  (อ่าน 352 ครั้ง)

ออฟไลน์ `猫は違法。<แมวเถื่อน>`

• Colonel
  • [GodsWarOnline] .. [we're waiting for u] ..
[ ชาว GodsWar เฮใหญ่ ! ] Emotion ใหม่ ๆ มาถึงแล้ว ~!
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 17:22:34 »
หลังจากที่ชาวบอร์ดทั้งหลาย ได้เรียกร้องเกี่ยวกับอีโมชั่นที่ไม่หลากหลาย แสดงได้ไม่ครบทุกอารมณ์มาอย่างยาวนาน (ตรงไหนฟระ - -)
ณ บัดนี้ .. ! อีโมชั่นเห็ดหอมน่ารัก ๆ มาถึงแล้วจ้า (ใครว่าไม่น่ารักเจอกันหลังไมค์ - -)
จึงเรียนมาเพื่อทราบ =3= ~
ขอให้สนุกกับ Emotion ใหม่ ๆ ครับผม 0> !!

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
Re: [ ชาว GodsWar เฮใหญ่ ! ] Emotion ใหม่ ๆ มาถึงแล้ว ~!
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 17:59:18 »
เรื่องอีโมชั่นเดี๋ยวทางทีมงานขอตรวจสอบเรื่องลิขสิทธิ์ก่อนนะครับ ถ้าไม่มีอะไร เราจะนำมาให้ใช้อย่างแน่นอน

ขอล็อคกระทู้ก่อนนะครับ