ผู้เขียน หัวข้อ: ขณะนี้ เซิร์ฟเวอร์ได้เข้าสู่สถานการณ์ปกติแล้ว สามารถสร้างกิลด์ได้แล้วครับ  (อ่าน 442 ครั้ง)

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
ขณะนี้ เซิร์ฟเวอร์ได้เข้าสู่สถานการณ์ปกติแล้ว สามารถสร้างกิลด์ได้แล้วครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 17:00:06 »
จากปัญหาเรื่องการตั้งกิลด์ที่เกิดขึ้นเมื่อคืน ทีมงานได้จัดการแก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ
ขอให้ทุกท่านได้สร้างกิลด์อย่างวางใจ โดยทีมงานจะทำการชดเชยให้กับหัวกิลด์ที่ตั้งกิลด์แล้วมีปัญหาในภายหลังครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจ และช่วยกันอยู่ทดสอบกับทีมงานจะถึงเช้าครับ!!

ออฟไลน์ shimaru

• Major
Re: ขณะนี้ เซิร์ฟเวอร์ได้เข้าสู่สถานการณ์ปกติแล้ว สามารถสร้างกิลด์ได้แล้วครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 17:02:40 »
รับทราบ !!

ออฟไลน์ Herakles

• Sergeant
  • *
Re: ขณะนี้ เซิร์ฟเวอร์ได้เข้าสู่สถานการณ์ปกติแล้ว สามารถสร้างกิลด์ได้แล้วครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 22:14:23 »
เสร็จแล้วก็ดูเรื่อง Vista เล่นมะใด้ด้วยนะครับ เล่นเซิฟนอกเบื่อ อยากเล่นเซิฟไทยมาก ;)

ออฟไลน์ emotonmusic

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 12:03:08 »
ผมมีเรื่องด่วนมากครับ ผมโหลดเกมมาแล้ว แต่พิมไทย และ คนอื่นคุยมาเป็นภาษาไทย

มันเป็นเครื่องหมาย **** แบบนี้อะครับหมดเลย แต่ภาษาอังกิจ มันไม่เป็นไรครับ

ช่วยแนะนำทีนะครับ ผมเเป็นมาตั้งเซฟเปิดวันแรกแล้ว

ช่วยทีนะครับ แล้วอีกอย่า

ของในเกม มันไม่สามารถขายได้เลย โยนร้านก็ไม่ได้ ช่วยแนะนำที

ผมโทรไปถามทีมงาน พี่ๆแล้ว เขาบอก ให้มาโพส ในบอดนี้

ตัวละครผมชื่อ Lv.1 

ช่วยแก้ให้ทีนะครับ ครับคุณครับ

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 16:17:09 »
^^
^^

ด้านบนนี้ ช่วยโพสรูปให้ด้วยครับ ขอบคุณมาก