ผู้เขียน หัวข้อ: [ได้โปรด] อยากได้ความหลากหลายเรื่องชุดสวมใส่ครับ  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ `猫は違法。<แมวเถื่อน>`

• Colonel
  • [GodsWarOnline] .. [we're waiting for u] ..
[ได้โปรด] อยากได้ความหลากหลายเรื่องชุดสวมใส่ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 20:13:03 »
ผมว่าชุดสวมใส่ในเกมส์ออนไลน์ ถือว่าเป็นส่วนที่สำคัญเป็นอย่างยิ่งเลยนะครับ
เพราะนั่นหมายถึง การมีสังคม การล่าบอส และธุรกิจการซื้อ-ขาย ของ
ถ้าที่ผมดู เกมส์นี้ อาวุธถ้าดูจริง ๆ มีแค่ 4 อย่างเองนะ
ก็คือ อาชีพละอัน โดยที่ตีรูบี้เอา เพื่อเพิ่มเลเวลเอา (ทำให้เปลี่ยนชื่อ / รูปของไอเทมนั้นแค่นั้นเอง)
ซึ่งมันทำให้ไม่หลากหลายเอาเลยมาก ๆ น่าจะมีพวกของบอส ของมอน อะไรพวกนี้ด้วยนะ
เพราะปัจจุบัน ไอเทมมันก็ต่างกันแค่ ยศ เกรด และเลเวล เท่านั้นเอง
นอกจากนั้น ก็คือ ไอเทมเดียวกันทั้งหมด
ขอให้ทีมงานไม่มองข้ามด้านนี้ด้วยนะครับ
ส่วนตัวแล้ว คิดว่ามันสำคัญมาก ๆ
อีกเหตุผลคือ Silver ล้นครับ
ไม่รู้จะเอาไปทำอะไรดี -   -"
ถ้าไม่มีพวกของบอส ซื้อขาย ก็ไม่รู้จะเอาไปทำอะไร นอกจากตี + แล้วครับ
รบกวนพิจารณาด้วยครับ
:-\

ออฟไลน์ ∞ƒĩŖšŤ☻©laȘŝ™

• Captain
  • **
  • >[ F ]<
Re: [ได้โปรด] อยากได้ความหลากหลายเรื่องชุดสวมใส่ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 20:15:22 »
เห็นด้วยอย่างยิ่ง
กําลังใจเป็นสี่งสําคัญ
หัดเติมให้คนอื่นก่อน 
แล้วเขาจะกลับมาเติมให้คุณเอง 

ออฟไลน์ shimaru

• Major
Re: [ได้โปรด] อยากได้ความหลากหลายเรื่องชุดสวมใส่ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 20:15:45 »
มันก็จริงเนอะ

แต่ดูๆแล้วเนี่ยจะเพิ่มของสวมใส่ของบอสขึ้นมาอีกนี่ดูจะยากจริงๆ

เพราะเท่าที่ดูๆเซิฟนอกเขาก็มาแนวนี้นี่หน่า ท่าจะเป็นเรื่องที่ยากน่าดู

ออฟไลน์ KnoXz

• Captain
  • **
  • ก็เฝ้าแต่รอร้อรอ♫
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 20:31:15 »
เกมส์นี้สังคมอยู่ที่เควสและกิจกรรมที่ต้องเข้าไปทำเป็นหมู่คณะครับผม..

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 20:33:36 »
รับฟังไว้ครับ แล้วจะนำไปพิจารณาต่อไป ขอบคุณมากครับ ^^

ออฟไลน์ Commodas

• Sergeant
  • *
  • มากมายเลยทีเดียว
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 22:38:06 »
Spartan มันต้อง ใช้ หอก+โล่ ซิ  ถึงจะเหมือนจิง 

เห็นด้วยว่าน่าจะ  Freestye ชุด + อาวุธ
 :) :) :) :)