ผู้เขียน หัวข้อ: ทำให้การตีแบบ afk ไม่แจมได้ไหมคะ แล้วเก็บของแบบ afk ทำยังไง  (อ่าน 1071 ครั้ง)

ออฟไลน์ notenoi

• Sergeant
  • *
ทำให้การตีแบบ afk ไม่แจมได้ไหมคะ แล้วเก็บของแบบ afk ทำยังไง
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 16:07:32 »
การตีแบบ afk มันไปแจมคนอื่นเขา ไม่ชอบเลย เดี๋ยวเขาจะด่าเอา ทำให้มันไม่แจมเขาได้ไหมคะ

แล้วก็.......

ถ้าเราใช้การตีแบบ afk อยู่ มันไม่เก็บของ ทำยังไงให้มันเก็บของเองคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ Dicembo

• Captain
  • **
Re: ทำให้การตีแบบ afk ไม่แจมได้ไหมคะ แล้วเก็บของแบบ afk ทำยังไง
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 16:41:53 »
ไม่มีเก็บของเองคับ

ออฟไลน์ GPO-L-ONE

• Captain
  • **
Re: ทำให้การตีแบบ afk ไม่แจมได้ไหมคะ แล้วเก็บของแบบ afk ทำยังไง
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 16:44:48 »
ยังไงมันก็แจมอ่ะ

เกมส์นี้คงไม่มีด่าหลอกมั้ง

ถ้าใครตีก่อนก็ได้อ่ะ แจมไม่มีสิทธิ์

ใช่ปะ :-\

ออฟไลน์ gotoFINAL

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 14:21:52 »
เราตีก่อน เเล้วเขามาแจมก็ดีสิ มอนตายไว แถมเรายังได้expเต็มๆ และของตกก็ของเราอีก
Final = ภูมิ

ออฟไลน์ Herakles

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 15:14:25 »
หมายความว่าใครใช้สกิลหมู่ตรงที่มีคนเวลอยู่ หลายๆ คน ก็จะเลเวลอัพกระจายช่ายป่ะครับ  :D

ออฟไลน์ ~AcroPolis~ Leader

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 15:45:32 »
ใช่เราตีก่อน เค้ามาแจม หรือ แยม ก็ช่างเค้าสิ๊ ไม่เห็นต้องกังวน เลย
 เพราะเวลาเปิด AFK คงไม่มานั่งดูมันตีหรอกใช่ปะ
เลือดก็ AFK ได้ สัตว์เลี้ยงหิวก็ AFK กันไป โอ้ยยยสบาย