ผู้เขียน หัวข้อ: เอาภาพการตีบวกชุดและ อาวุธ บางส่วนมาให้ดูครับ  (อ่าน 3570 ครั้ง)

ออฟไลน์ 1400328

• Sergeant
  • *
  • ไม่ได้อ่อนแอ วันนี้แค่แพ้ทาง
เอาภาพการตีบวกชุดและ อาวุธ บางส่วนมาให้ดูครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 14:44:02 »

นี้เป็น อาวุธ+ชุด ที่ตีจนได้ระดับTop แล้วนะครับ แต่อาจจะตีเพิ่มได้อีกให้ส่วนอื่นๆ
ที่จริงมีออฟเสริม ของชุดโฮลี่ อีก

แนะนำ แต่ละชิ้นว่าจะตีได้ระดับนี้ ใช้เงินมิใช่น้อยๆ ดังนั้น เล่นเพื่อความสนุกดีกว่าครับ
อย่าไปใจร้อน มีก็ตีบวก ไม่มีก็เล่นไปเรื่อยๆ ซักวันคงได้แบบนี้

และควรศึกษาให้ดีก่อนว่า ตีระดับนี้ ไประดับนี้ ใช้หินเท่าไร  ;D ;D ;D

ภาพตัวอย่างที่เอามาลง ผมได้ไปเดินเซฟมาก่อนปิดsv
ส่วนเจ้าของชุด ไม่ต้องสืบ :P :P :P

ปล. ให้คนที่ยังไม่เคยเห็น หรือ อยากดูไว้เป็นแนวทางต่อไปนะ

ออฟไลน์ 1400328

• Sergeant
  • *
  • ไม่ได้อ่อนแอ วันนี้แค่แพ้ทาง
Re: เอาภาพการตีบวกชุดและ อาวุธ บางส่วนมาให้ดูครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 14:48:43 »
เสริมเล็กน้อย  อาวุธที่เห็นนั่น เราต้องเพิ่มออฟชั่นไปอีก คือ % การโจมตีทางกายภาพ  แต่เนื่องจากมันเป็นบัค
หรือไงไม่ทราบ ไม่สามารถเสริมใส่อาวุธของ วอร์ได้ แต่ถ้าเปิดมายังเหมือนเดิม เรามีทางแก้ให้ สำหรับคนที่ยังไม่รู้

ก็นำอาวุธของเราไปเปลี่ยนเป็น อาวุธอาชีพอื่นซะก่อน  แค่นี้ก็เสริมออฟได้ละครับ

ปล. ผมเสริมใส่ของวอร์ไม่ได้อะตอนcb ไม่รู้ว่าทำผิดหรือป่าว  แต่พอไปเปลี่ยนเป็นอาชีพอื่นกลับทำได้

ออฟไลน์ zQkengQz

• Captain
  • **
Re: เอาภาพการตีบวกชุดและ อาวุธ บางส่วนมาให้ดูครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 15:21:56 »
ดูจากออฟ แล้ว คงอีกนาน กว่าจะได้แบบนี้ 555+

ปล ... ออฟที่เอามาลง ยังโหดไม่ถึงที่สุด ยังโหดได้อีก 

ออฟไลน์ `猫は違法。<แมวเถื่อน>`

• Colonel
  • [GodsWarOnline] .. [we're waiting for u] ..
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 19:41:57 »
ท่าน shi.... โหดแท้ ๆ  :o

ออฟไลน์ Commodas

• Sergeant
  • *
  • มากมายเลยทีเดียว
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 16:57:46 »
ฝัน แล้ว ฝันอีก
 :'( :'(

ออฟไลน์ kuyjoe

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:16:30 »
ฝากตี + ลูกเเก้วไสยเวทย์หน่อยซิ จะจักละ - -.(ออกค่าใบ+100กะใบกันเเตกให้ด้วย)  :P

เเต่  ::) รู้สึกว่าจะมาผิดเกมละเรา  :P 

ออฟไลน์ wizard999

• Sergeant
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 07:58:37 »
ตีบวก  ช่วงไหนติดดีที่สุดครับ  เพราะผมตีไม่ค่อยติดเลย