ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการแจกของรางวัลในกิจกรรมช่วง Closed Beta ครับ  (อ่าน 3283 ครั้ง)

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
กำหนดการแจกของรางวัลในกิจกรรมช่วง Closed Beta ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 14:47:10 »
ในช่วง Close Beta วันที่ 8-22 ก.ค.ทางทีมงานมีกิจกรรมให้เพื่อนๆ มาร่วมสนุกมากมายดังนี้

1. Path to Godhood : หนทางสู่เทพ(แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
2. Top 10 Heros : 10 วีรบุรุษ (แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
ผู้ที่ได้รับรางวัลคือ :
DarkzonE
Crystal
Zariche
-MorXz-
shimaru
GPO-L-ONE
SmilE
vOdk4
3. กิจกรรมแจ้งบัค จะรับทรัพย์(แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
4. กิจกรรม Ultimate survivor (แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
AJoo
Okay
Silver
Zariche
shimaru
Zeus
Reanbell
BeeBriT
Crystal
GPO-L-ONE
ShockoLateZs
Reanbell
BeeBriT
Crystal
GPO-L-ONE
5. กิจกรรม : ควบหมู และ กิจกรรม : บ๊วบ!! บ๊วบ!! ตีบวกกระจาย(แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
กิจกรรมควบหมู ผู้ที่ได้รับรางวัลคือ :Reanbell 
กิจกรรมบ๊วบ!! บ๊วบ!! ตีบวกกระจาย ผู้ที่ได้รับรางวัลคือ : shimaru
6. กิจกรรม Run Devil Run(แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
AJoo
Hel2ol3Uf
-KnoXz-
fiskeRRRRRRRRRR
Silver
Zariche
shimaru
INVASION
AJoo
Hel2ol3Uf
-KnoXz-
fiskeRRRRRRRRRR
Silver
Zariche
shimaru
INVASION
7. กิจกรรม We Are Close Beta Tester (แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
AmuletHeart
oOoWaeLoOo
INickI
GPO-L-ONE
AmplifierS
CKzi
vOdk4
FiRsTClaSs
AmuletHeart
oOoWaeLoOo
INickI
GPO-L-ONE
AmplifierS
CKzi
vOdk4
FiRsTClaSs
8. กิจกรรม Photo Love CGN (แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
Reanbell
BeeBriT
Crystal
GPO-L-ONE
9. Open Beta: กิจกรรม ศึกษาประวัติศาสตร์ กับ GodsWar Archeologist!!(แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
10. Open Beta: กิจกรรม GodsWar Global Knowledge!!(แจกเรียบร้อยแล้ว!!)
ขอขอบคุณเพื่อนๆที่ให้ความสนใจและร่วมกิจกรรมกับ GodsWar Online

เงื่อนไขในการแจกดังนี้

1.ทุกๆไอดีที่ได้รับของรางวัล ต้อง สร้างตัวละคร ตั้งแต่ วันที่ 29 - 31 กรกฎาคม 2553 ก่อนเวลา 0.00น. ของเช้าวันที่ 1 สิงหาคม 2553 นี้เท่านั้น

2.รางวัลที่เป็นไอเทม จะอยู่ในช่อง Reward ของเจ้าหน้าที่ Warehouse  ดังรูปนะครับ

3.รางวัลที่เป็น E-Gold ให้ผู้เล่นออกจากเกมในช่วงเวลา 13.00 แล้วเข้าใหม่ E-Gold จะส่งเข้าไปยังตัวละครโดยอัตโนมัติ ดังรูปนะครับ

4.ไอดีที่ไม่ได้สร้างตัวละครในช่วงเวลาดังกล่าวหรือไม่ได้สร้างตัวละครเลย ทีมงานจะไม่สามารถแจกรางวัลได้นะครับ
ทีมงานจะถือว่าสละสิทธิ์ในการรับของรางวัล

หากมีข้อสงสัยประการใดสามารถสอบถามในกระทู้นี้ได้ครับ

ออฟไลน์ KnoXz

• Captain
  • **
  • ก็เฝ้าแต่รอร้อรอ♫
Re: กำหนดการแจกของรางวัลในกิจกรรมช่วง Closed Beta ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 15:24:56 »

รับทราบข้าน้อยได้รางวัลอะไรบ้างเนี่ย

ออฟไลน์ Dicembo

• Captain
  • **
Re: กำหนดการแจกของรางวัลในกิจกรรมช่วง Closed Beta ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 16:06:48 »
ผมแจ้งบัคอันนี้อะ index_t367.0.html
จะได้รางวัลปะคับ

ออฟไลน์ gocity2520

• Sergeant
  • *
ไม่พลาดเเน่นอน ครับ
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 19:19:14 »
 :P :P :P :P

แจ่มๆๆ

ออฟไลน์ innocentza

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 19:37:21 »
 8) 8) 8) 8)

ซูโก้ยๆๆๆ

;D ;D
แหล่มเลยครับ งานนี้

*-*

ออฟไลน์ againz

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 20:47:13 »
อะหะ ไม่รุ้จะได้ป่าววว

ออฟไลน์ salonz

• Captain
  • **
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 21:13:56 »
ไม่ได้อะไรแน่เลย T-T อยากได้มั้งอ่า

ออฟไลน์ patampan

• Sergeant
  • *
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 13:18:17 »
ดีจังเยย
 :D :D

ออฟไลน์ kanyka

• Sergeant
  • *
« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 17:58:31 »
สุโค้ย เลยคับท่าน  อย่างนี้ซิถึงจาน่าเล่น :) :'( :-[

ออฟไลน์ bodyslam285

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 19:45:14 »
รับทราย ขอด้วย คับๆ

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 23:07:15 »
ช่วยกันหน่อยนะครับ 2 กระทู้นี้ยังเปิดให้ร่วมกิจกรรมอยู่นะ

10. Open Beta: กิจกรรม ศึกษาประวัติศาสตร์ กับ GodsWar Archeologist!!
11. Open Beta: กิจกรรม GodsWar Global Knowledge!!

ออฟไลน์ pong2541456

• Sergeant
  • *
« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 11:10:27 »
ว้าวๆๆๆๆๆขอบใจครับ

ออฟไลน์ quiver963

• Sergeant
  • *
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 21:56:36 »
อยากได๋ อยากได้  :D :D :D

ออฟไลน์ kunyay

• Sergeant
  • *
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 13:00:45 »
ของดีๆๆอย่างนี้พลาดมิได้   :D :D

ออฟไลน์ BIGAODgame

• Sergeant
  • *
« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 19:32:00 »
 :)คับรับทราบ