ผู้เขียน หัวข้อ: วันเกิดผม อวยพรหน่อยคร้าบ  (อ่าน 192 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
วันเกิดผม อวยพรหน่อยคร้าบ
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 09:15:06 »
พรุ่งนี้ วันเกิดผมแล้ว

แก่ขึ้นอีกปี เฮ้อ

ช่วยกันอวยพรหน่อยครับ

อิอิ

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: วันเกิดผม อวยพรหน่อยคร้าบ
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 10:38:11 »
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

ขอให้มีความสุขมากๆนะ

วันเกิด อย่าลืมไปกราบบิดา มารดา ที่ให้กำเนิดเรามาด้วยล่ะ

วันเกิดลูก วันเจ็บแม่ นะคะ

• Colonel
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 10:45:07 »
อ้างจาก: 一樹 リナ - [ Kazuki Rina ] ที่ มิถุนายน 26, 2010, 10:38:11
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

ขอให้มีความสุขมากๆนะ

วันเกิด อย่าลืมไปกราบบิดา มารดา ที่ให้กำเนิดเรามาด้วยล่ะ

วันเกิดลูก วันเจ็บแม่ นะคะ
อยากกลับบ้านเหมือนกันครับแต่ติดสอบ

เลยได้แต่โทรไป

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver

ออฟไลน์ `猫は違法。<แมวเถื่อน>`

• Colonel
  • [GodsWarOnline] .. [we're waiting for u] ..
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 08:32:59 »
สุขสันต์วันเกิดครับ
แก่ขึ้นมาอีกปีแล้วสิเนี่ย อิอิ
ยังไงถ้าปรารถนาอะไร ก็ขอให้ได้ตามปรารถนา
สุขภาพร่างกายสมบูรณ์ แข็งแรง
เรียนเก่ง ๆ แบ่งเวลาเล่นเกมส์และการเรียนให้ถูก
อ้อ และก็กดฟาร์มให้แล้วเน้อ =W= ไม่มีอะไรจะให้เป็นวันเกิดด้วยสิ
ขอกดฟาร์มให้แล้วกัน  :P

• Colonel
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 08:59:53 »
ขอบคุณครับ

• Colonel
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 00:37:21 »
พ้นไปแล้วก็ล็อคๆๆ