ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอแนะ V. 2  (อ่าน 418 ครั้ง)

ออฟไลน์ avavav

• Sergeant
  • *
เสนอแนะ V. 2
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 02:07:25 »
อยากให้จัดกิจกรรม  ตอนนี้เท่านั้น
กิจกรรมใครให้ความรู้ เกียวกับเกมนี้แก่คนอื่น เทคนิค ทริบ อะไรต่างๆ
ที่ไม่ซ้ำแบบใคร และเป็นเป็นประโยชน์อย่างแท้จริง
ให้นำลงมาโพสในบอดร์ เพิ่มเป็นการสร้างสังคมให้น่าอยู่มากขึ้น
โดยรางวัลอยากจะให้เป็นเงิน Gold มอบให้แก่ผู้เล่นที่ทำประโยชน์ต่างๆให้แก่สังคม
เพราะว่า 1 เควสเอ๋ยการตี+เอ๋ย อะไรหลายๆอย่างในเกมนี้ ต้องใช้เงิน gold ทั้งสิ้น
แม้แต่ การอัพนู้นนี้ เงินที่ให้มาพอดี นำไปศึกษา กันอย่างจริงจังเพื่อช่วยพัฒนาความรู้ต่างๆของเกมนี้  หินบางอย่าไม่รู้มันคืออะไร
อยากรู้ซื้อมาลอง ก้อนละ500+ แล้วค่ะ เงินที่ให้มา
ใกล้จะหมดแล้ว อยากได้เพิ่มอีกหน่อยจะได้รู้มันซะทุกอย่างก่อนเซิพจะเปิดไปเลย
2 เพื่อให้กำลังใจแก่พวกที่ลงทุน เพื่อหาข้อมูลต่างๆ มาให้คนอื่นได้รับรู้ จะได้เอาส่วนที่เหลือไปปัมเลเวลสนุกๆมัง
3 แจกไปเพิ่มก็น่าจะไม่มีผลนะค่ะเพราะยังไงเซิพก็รีอยู่ดี  และไ่ม่ใช่่ได้เพิ่มทุกคน สำหรับคนที่ทำประโยชน์จริงๆเท่านั้น
เพราะถ้าไม่มีการลงทุนก็จะไม่ได้รับความรู้ใดๆเพิ่มเติม
แต่ทุกการลงทุนมีความเสี่ยงอิอิ
ยังไงก็ฟากพิจารณด้วนนะค่ะ แค่ช่วงนี้เท่านั้น เปิดเล่นจริงๆจะได้สบายๆกันหน่อย