ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไห้บอดที่เราโพสไปแก้ไขได้ครับ  (อ่าน 178 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiemaner

• Sergeant
  • *
อยากไห้บอดที่เราโพสไปแก้ไขได้ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 18:25:30 »
อยากไห้บอดที่เราโพสไปแก้ไขได้ครับ

คือ เวลาเราโพสอาไร สมมุติท่าจามาแก้ไขตอนหลัง

ก็แก้ไขได้ จาได้ไม่ต้อง มา โพสไหม่ หรือ ตั้งกระทู้ไหม่

เพราะบางกระทู้ มานมีหลายหน้า เวลาโพส มานกะจะไปหน้าสุดท้าย

ท่ามีระบบแก้ไข ก็จะได้ไม่ต้องไปโพสไหม่

ประหยัดเวลาด้วยนะครับ
ขอบคุนครับ

ออฟไลน์ [Z]eus_O!P

• Sergeant
  • *
  • www.season2.net
Re: อยากไห้บอดที่เราโพสไปแก้ไขได้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 20:43:48 »
เห็นด้วยที่สุด ครับ บ
www.tradio.ob.tc เข้ามากานครับ

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
Re: อยากไห้บอดที่เราโพสไปแก้ไขได้ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 20:47:51 »
ตอนนี้ก็รู้สึกว่าแก้ได้บางอันนะ - -'

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 20:56:17 »
เหตุผลที่ทางทีมงานไม่เปิดให้สามารถแก้ไขกระทู้ตัวเองได้เนื่องจากบางครั้งอาจจะมีการโต้เถียง หมิ่นประมาท หรืออะไรแบบนั้นแล้วมาเนียนแก้ไขกันในภายหลัง

ซึ่่งทำให้เกิดปัญหาตามมาเพราะสามารถแก้ไขคำพูดกระทู้ตัวเองได้ อาจเกิดการทะเลาะกัน จากจุดนี้เองทีมงานจึงไม่อนุญาตให้ผู้เล่นแก้ไขกระทู้ตัวเองได้ครับ

แต่ถ้าหากผู้เล่นอยากให้ทีมงานแก้ไขเกี่ยวกับกระทู้แรกเพื่อความสะดวกเช่น การประกาศ หรือ ทำไกด์สอนเล่น

ทีมงานจะอนุญาตให้แก้ไขได้โดยทำการ PM ส่งมาแล้วทีมงานจะทำการแก้ไขให้ครับ