ผู้เขียน หัวข้อ: CBผิดอย่างมากที่มีการแจกGold  (อ่าน 287 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkzonE

• Captain
  • **
CBผิดอย่างมากที่มีการแจกGold
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 17:13:16 »
กลายเป็นว่าปั้มเอชี มาสู้กันความสนุกไม่มีเลยละใครมีเอชีเยอะคนนั้นเทพ
กิจกรรมที่เวลถึง 70 อ่ะคนเล่นไม่ได้ใช้ความพยายามเลยละแค่กดถุงมาไม่กี่นาที 70
สำหรับคนที่อยากเวลเล่นไปเรื่อยๆทำแทบไม่ได้เพราะเจอเทพ เอชี มาไล่ฆ่า
ผมว่าโคสเบต้าเกมน์นี้ทำไรไม่ได้แล้วละเพราะ มันเน่าแล้ว
ที่ผมเสนอคงต้องเกบใว้ปรับปรุ่งเกมส์อื่นที่จะนำเข้าละกัน ว่าอย่าแจก Gold เหอๆๆ
บะบายโคสเบต้า
โอเพนค่อยว่ากันว่าถุงจะอยู่ไหมจะราคาเท่าไหร่
รถไฟฟ้ามาหากรุที!!!!!!

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
Re: CBผิดอย่างมากที่มีการแจกGold
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 17:27:33 »
อ่า... ทุกคนที่มีโอกาสปั๊ม ก็ปั๊มทั้งนั้นแหละครับ
จุดประสงค์ของทีมงานคือ
1. ทดสอบระบบ item mall
2. เช็คความนิยมสินค้า
3. ให้ผู้เล่นได้ทราบประโยชน์ของไอเทมที่ขายใน ItemMall

ดังนั้น ใครอยากทดสอบอะไรตอน Close Beta ทีมงานก็ไม่ขัดข้องครับ
ยินดีรับฟังทุกข้อเสนอ

ปล. ท่าน จขกท ก็ได้รับประโยชน์จากจุดนี้ด้วยเช่นกันมะใช่เหรอครับ อิอิ ^^

ออฟไลน์ Dicembo

• Captain
  • **
Re: CBผิดอย่างมากที่มีการแจกGold
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 17:48:50 »
ผมก็คิดเหมือน ทั่น ย ยุ่น นะครับ แจก e-gold เพื่อทดสอบไอเทมมอล ส่วนคนที่ปั๊มก็ปั๊มไป ไอเท็มอย่างอื่นที่เจ๋ง

ออฟไลน์ Dicembo

• Captain
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 17:52:07 »
ผมก็คิดเหมือนคุณ ย.ยุ่นนะครับ

ตอน cb ทุกเกมเขาก็ต้องทำแบบนี้ทั้งนั้นแหละ

หาบัคไอเทม ต่างๆ ในระบบไอเทมมอล ส่วนคนที่ปั๊มก็ปั๊มไป
แตุ่ถ้าเอาเงินมาซื้ออย่างอื่นเราก็จะได้ความรู้ด้านไอเทมมากกว่า อย่างสัตว์เลี้ยงเจ๋งๆเงี้ย คนที่ปั๊มก็ไม่มีโอกาสได้

ส่วนตัวผม ไม่ได้ซื้อปั๊มซักอันเดียว ซื้อสัตว์มาลองกะแชมของผม กะซื้อเพชร ต่างๆ มา+ ของอะ

อย่าคิดมาก ob ก็รี แล้ว (รีรึปล่าวหว่า)

ออฟไลน์ DarkzonE

• Captain
  • **
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 17:55:51 »
อ้างจาก: ย.ยุ่น ที่ กรกฎาคม 12, 2010, 17:27:33
อ่า... ทุกคนที่มีโอกาสปั๊ม ก็ปั๊มทั้งนั้นแหละครับ
จุดประสงค์ของทีมงานคือ
1. ทดสอบระบบ item mall
2. เช็คความนิยมสินค้า
3. ให้ผู้เล่นได้ทราบประโยชน์ของไอเทมที่ขายใน ItemMall

ดังนั้น ใครอยากทดสอบอะไรตอน Close Beta ทีมงานก็ไม่ขัดข้องครับ
ยินดีรับฟังทุกข้อเสนอ

ปล. ท่าน จขกท ก็ได้รับประโยชน์จากจุดนี้ด้วยเช่นกันมะใช่เหรอครับ อิอิ ^^
อืมแหะผมมัวแต่คิดถึงในเกมส์ลืมไปว่าบริษัทต้องการอะไร เอิกๆ
เก็ทละ
รถไฟฟ้ามาหากรุที!!!!!!