ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับมีเรื่องจะให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆจีเอมช่วยครับ(เล่นใหม่)  (อ่าน 120 ครั้ง)

ออฟไลน์ naeka76

• Sergeant
  • *
สวัสดีครับมีเรื่องจะให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆจีเอมช่วยครับ(เล่นใหม่)
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 16:06:28 »
ก่อนอื่น ข้อแรก อยากทราบว่า มี ไอเทมอะไร อาวุธอะไร สกิลอะไร หรือสถานที่อะไร ที่เกี่ยวกับ เฮอร์คิวลิสบ้างครับ (เห็นมีพวกอาวุธด้วย เห็นเขาประกาศในเกมกัน ถ้ามี รบกวนบอก อาชีพกับ วิธีได้มาด้วยนะครับ) ขอบคุณมากๆล่วงหน้าครับ  :)

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
Re: สวัสดีครับมีเรื่องจะให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆจีเอมช่วยครับ(เล่นใหม่)
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 16:52:11 »
หาข้อมูล GodsWar โคตรง่าย!! อยากรู้อะไรก็หาเจอ ต้องอ่าน!!

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ naeka76

• Sergeant
  • *
Re: สวัสดีครับมีเรื่องจะให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆจีเอมช่วยครับ(เล่นใหม่)
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 19:15:57 »
พิมพ์คำว่า เฮอร์คิวลิสไปเจอแต่ เว็บเล่าเรื่อง เฮอร์คิวลิสอ่าครับ ลองพิมพ์ชื่อ อุปกรณ์ไป ว่า hercules spear เห็นเค้าประกาศในเกม ก็ ขึ้นมา เว็บนึงเข้าไปดู มีแต่โล่อ่าครับ ในเกมมีอะไรที่เกี่ยวกับ เฮอร์คิวลิส แค่นี้หรองับ ^O^ รบกวนต่อเน้อ เผื่อบางคนรู้ มาแชร์คนละนิดละหน่อยก็ได้จร้า เช่นมี หอก หรือไรงี้ ตอนเวลไรงี้  ขอบคุณครับ