ผู้เขียน หัวข้อ: พบกันอีกครั้งกับ งาน SDM Shownaew@Digital Gateway ชั้น 1 ห้ามพลาด  (อ่าน 502 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
พบกันอีกครั้งกับ งาน SDM Shownaew@Digital Gateway ชั้น 1 ห้ามพลาด
« เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 14:12:39 »
รายละเอียดงาน งาน SDM Shownaew 2011@Digital Gateway ชั้น 1
วัน เสาร์ที่  30 เม.ย - 1 พ.ค  2554  ณ Digital Gateway สถานรถไฟฟ้าสยาม

** ลงทะเบียนรับ Item ได้ตั้งแต่เวลา 11:30 - 17:00 น. ของทั้งสองวัน**

ลงทะเบียน ID ที่เข้างาน รับไปเลยชุด White Lover's Set 30 วัน ฟรี! (ใช้แค่ ID)

White Lover's Set สำหรับผู้หญิง 30 วัน

White Lover's Set สำหรับผู้ชาย 30 วัน

*โดย 1 ไอดี ทีมงานจะแจกฟรีทั้ง 2 ชุดนะจ๊ะ*

**ไม่เพียงเท่านั้นหากเเพื่อนๆมาลงทะเบียนเองรับไปเลย Bruce Lee Suit (ถาวร)  แค่นำบัตรประชาชนมาแสดงเท่านั้น **

**ด่วนมีจำนวนจำกัด**
กิจกรรมภายในงาน

บรรยากาศภายในงาน

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ ก้านมะยม

• Captain
  • **
  • ๐๐หมามองยานอวกาศ๐๐
Re: พบกันอีกครั้งกับ งาน SDM Shownaew@Digital Gateway ชั้น 1 ห้ามพลาด
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 04:39:57 »
ไปวันที่1 ได้ป่าวคับ  :D

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T

ออฟไลน์ singsangkung

• Sergeant
  • *
Re: พบกันอีกครั้งกับ งาน SDM Shownaew@Digital Gateway ชั้น 1 ห้ามพลาด
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 08:31:32 »
แจกชุดที่ผมซื้อไปแล้วนี่ครับT^T แล้วผมจะไปทำไมนี่

ออฟไลน์ vunna

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 11:41:35 »
ลงทะเบียนที่บูธ ของ Debuz ใช่ไหมคับ หรือว่าลงของส่วนกลาง? ตอบหน่อยละกันนะคับ ขอบคุณคับ

• General
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 13:40:33 »
อ้างจาก: vunna ที่ เมษายน 27, 2011, 11:41:35
ลงทะเบียนที่บูธ ของ Debuz ใช่ไหมคับ หรือว่าลงของส่วนกลาง? ตอบหน่อยละกันนะคับ ขอบคุณคับ

ของ Debuz จ๊ะ

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ lnwwaveza

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 15:31:27 »
อายุไม่ถึง15ไม่มีบัตรประชาชนก็อดชุดมูดลีอะสิ :'( :'( :'(

เอาบัตรนักเรียนมาก็ได้ อิอิ

ออฟไลน์ darkmargin

• Sergeant
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 18:57:02 »
จัดแจกได้ เสียใจมากเลยครับ
ตามกำหนดการคือ ** ลงทะเบียนรับ Item ได้ตั้งแต่เวลา 11:30 - 17:00 น. ของทั้งสองวัน**
เพื่อนผมไปถึงงานก่อน ประมาณ 16.00 น. ทางเจ้าหน้าที่ รับลงทะเบียน แจ้งว่า ชุดถาวร จัดกิจกรรม หมดไปแล้ว
เหลือแต่ชุด 30 วัน ก็โอเค ไหน ๆ ก็มาแล้ว

ส่วนตัวผมเอง ไปถึงงาน (จุดลงทะเบียนรับไอเทม) ประมาณ 16.45 น. ปรากฏว่า ไม่มีเจ้าหน้าที่รับลงทะเบียน (กลับบ้านแล้ว (มั้ง))
สอบถาม น้อง ๆ แถวนั้น บอกว่า หมดเวลาแล้ว เจ้าหน้าที่ไม่อยู่แล้ว ให้รอถาม พี่อีกคนนึง (ชี้ไปบนเวที ซึ่ง กำลังพูดคุยกันในหัวข้อ เสวนา Games คาดว่าเป็นหัวหน้างาน )
ว่าจะมีเพิ่ม เวลาอีกสองวัน หรือเปล่า (ซึ่งผม ไม่อยู่รอถามแน่นอนครับ)

แถมในเวบ ยังไม่มีแจ้งว่า ขยายเวลา ลงทะเบียน ไอดี รับไอเทม
แล้วผมจะรอทำไม ขนาด คนดูแลการลงทะเบียน ยังไม่อยู่ (กลับก่อนเวลา หรือไปห้องน้ำ ไม่ทราบได้) แล้วผมจะอยู่รอทำไมเนี่ย

ถ้าจัดกิจกรรม แล้วคนดูแลงานไม่ดีแบบนี้ ผมว่า อย่าจัดเลยครับ เสียเวลา เสียค่าเดินทาง คนไปร่วมงานเปล่า ๆ
เพราะคนที่ไปร่วมงานการจัดบูตของคณ เขาไปด้วยใจ ขนาดได้ของ ที่ไม่ได้ดีอะไรมาก แค่ชุดแฟชั่น 30 วัน เขาก็ยังตั้งใจไป
แต่พอไปแล้ว เจอเหตุการณ์แบบนี้ ยอมรับเลยครับ ว่า เสียความรู้สึกมากจริง ๆ เลยครับ

• General
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 18:33:31 »
คะ

ในส่วนของที่ว่า ไปแล้วไม่ได้รับของนั้นเนื่องจากทีมงานได้มีโควต้าให้วันละ 100 ท่านเท่านั้น  ซึ่งได้เริ่มงานตั้งแต่  11:00 น. ^^" ทำให้เพื่อนๆที่ไปร่วมงานหลายๆ ที่มาช้า พลาดโอกาศนี้  ส่วนเรื่องที่ว่าทีมงานกลับก่อนเวลานั้น จากการที่เราได้สอบถามไปยังเจ้าหน้าที่ได้ไปดูแลในวันอาทิตย์แล้ว เจ้าหน้าที่นั้นได้กลับเวลา 17:30 รอจนเพื่อนๆกลับหมดแล้วถึงได้กลับคะ อาจจะพลาดกันเนื่องจากเจ้าหน้าเรานั้นได้ใส่ชุดแบบเดี่ยวกับทีมงานของทางมหาวิทยาลัยศรีปทุมจ๊ะ

รอบหน้ารับรอง ทีมงานไปกันเพียบ เตรียมพบกันได้เลย มีกิจกรรมแจกของรางวัลมากมาย