ผู้เขียน หัวข้อ: '๑สู$..'[VIP]':~ เกรียนคับ  (อ่าน 238 ครั้ง)

ออฟไลน์ ก้านมะยม

• Captain
  • **
  • ๐๐หมามองยานอวกาศ๐๐
'๑สู$..'[VIP]':~ เกรียนคับ
« เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 01:13:47 »
ไอ่ '๑สู$..'[VIP]':~   หรือ ชื่อมัน ไนท์   มันได้เกรียนหมาป่า+3  ของผมไป :'(  ผมรุว่ามันยากที่GMจะตามเเต่ก็ขอให้ช้วยหน่อยได้ ปะคับ  อิกอย่างผมก็ซื้อมาเเพงอะ     
    ผมมีรูปมาได้ดูด้วยมะจุรูปมันหรือป่าวเเต่มันส่งมาให้อะคับ เเม่งกวน ตินมากเลย  ยืมหมาไปก็ไม่คืน

อิกอย่างความเกรียนยังไม่หมดเเค่นั้นมันยังเคยยืมหมาผมไปทำบัคอิกตั้งหาก  สังเกตุที่วงกลม

ยังใงก็ฝาก  พี่ๆ GM  ช้วย จัดการหน่อยนะคับ ผมรุว่างานยุ่ง เเต่ไม่รุจะทำไงดี   ฝากไว้อิกอย่างนะคับท้าไม่สนิทกับใครจิงๆอย่าให้ ยืม ของเดี๋ยว จะเป็นเเบบผม   :'(    เพื่อนๆที่ เห็น ไนท์ ออน นะคับฝาก บอกมันด้วยเอามามาคืน ผมด้วย  เเค่นี้เเละคับ   

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T

• Captain
  • **
Re: '๑สู$..'[VIP]':~ เกรียนคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 01:20:04 »
ภาพใหญ่ๆดูชัดๆคับ

อิกอย่าง นะคับหากเพื่อนๆคนไหน สามารถ เอาหมาป่า+3  มาคืนผมได้   รับไปเลย1000G  ถือ ว่เป็นการขอบคุณ  นี่เบอร์ผมนะคับ    โทรมาได้ 24 H  0871207054   

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T

ออฟไลน์ AejiKoRuMa

• Captain
  • **
Re: '๑สู$..'[VIP]':~ เกรียนคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 03:16:48 »
แล้วไปให้ยังไง มันขอยืมขี่หรือไง

• Captain
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:45:27 »
คับ  ผมเคยไห้ มัน ยืม  2  รอบ  เเค่ มันก็ คืน  เเม่ง รอบ ที่3  เกรียนไปเลย  กวนมาก >:(

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 12:30:44 »
ทางทีมงานไม่สามารถที่จะนำกลับคืนมาให้ได้ครับเพราะเป็นการยินยอมที่จะให้ยืมขอผู้เล่นเองครับ  :'(

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 15:40:07 »
ผมรุเเล้วว่าต้องออกมาเเบบนี้ ::) มันต่างกันตรงหไหน ระหว่าง โดนเเฮ็คไป กับให้ยืม  เเล้วไม่คืน  เเล้วอิกอย่าง ทางGm ก็มีข้อมูล ของผู้เล่นทุกคนอะคับ ไม่น่ายากที่จะ ทำ   เอาเฮอะ ยังไงก็โดนเกรียนไปเเล้ว ถึงไม่ได้โดนเเฮ้คไปเเต่โดนเกรียนยังไงก็ไม่ได้คืนอยู่ดี  กำๆๆๆๆๆ ::)

• Captain
  • **
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 01:05:43 »
อ้างจาก: [GM]Patty ที่ เมษายน 11, 2011, 12:30:44
ทางทีมงานไม่สามารถที่จะนำกลับคืนมาให้ได้ครับเพราะเป็นการยินยอมที่จะให้ยืมขอผู้เล่นเองครับ  :'(

ไม่ได้จิงๆหลอคับ ใช่คับผมอาจจะให้มันยืม เเต่มันไม่คืน ยังงี้ก็เรียกเกรียนนี่คับ ยังไงก็ช้วยผม หน่อยได้ปะคับ  ผมมีเมลของ  '๑สู$..'[VIP]':~ ด้วย  เพื่อจะใช้ตาม  หาได้ง่ายขึ้น   d_chanthaly@hotmail.com   ยังไงก็ ช้วยผมหน่อย นะคับผมเชื่อว่าไม่เกิน ความสามรถ Gm หลอก ท้าเป็นเรื่อง เล็กน้อยผมจะไม่กวนเลย นี่ศูน เงินเป็น 1000  ไม่ไหวอะคับ  :'( :'( :'(