ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันสงกรานต์ แด่เพื่อนๆทุกๆท่าน  (อ่าน 520 ครั้ง)

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
สุขสันต์วันสงกรานต์ แด่เพื่อนๆทุกๆท่าน
« เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 11:07:07 »
          เนื่องด้วยช่วงนี้เป็นช่วงเวลาแห่งเทศกาลสงกรานต์ :) ทางทีมงานก็ขออวยพรให้เพื่อนๆทุกๆคนมีความสุขและสนุกกับเทศกาลสงกรานต์  ;)  และเพื่อนๆที่กำลังจะเดินทางไปที่ต่างๆก็ขอให้มีความระมัดระวังด้วยนะครับ  >:( ส่วนเ้พื่อนๆที่ไม่ได้ออกไปไหนก็ขอให้อยู่ร่วมสนุกไปกับกิจกรรม สงกรานต์ ที่ทางทีมงานได้จัดขึ้นครับ   :D

ส่วนช่วงเวลาหยุดยาวนี้ทางทีมงานจะดำเนินการเปิดให้บริการ call center ในวันที่ 9-17 เมษายน เวลา10.00น.-19.00น. ครับส่วนในเรื่องการแจ้งปัญหานั้น ในส่วนของที่เป็นปัญหาทางด้านเทคนิค เช่น การขอดูข้อมูลการเทรด หรือ ข้าน้อย้คืนตัวละครนั้น จะสามารถให้บริการให้อีกครั้งในวันที่ 18 เมษายน เป็นต้นไปครับ จึงขอประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ออฟไลน์ kuroro988

• Sergeant
  • *
  • " width="65" height="65" alt="" />
Re: สุขสันต์วันสงกรานต์ แด่เพื่อนๆทุกๆท่าน
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 12:06:38 »
รับทราบ ครับ ผม !!!!

ออฟไลน์ SuR@BoY_Yu

• Sergeant
  • *
  • ...
Re: สุขสันต์วันสงกรานต์ แด่เพื่อนๆทุกๆท่าน
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 12:22:18 »
ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ ของขวัญวันปีใหม่ไทย แจก qp4 ซักคนละอันก้อโอเคนะครับท่านจี

*SuR@BoY_Yu*

ออฟไลน์ _true_

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 16:51:25 »
สวัสดีวันปีใหม่ไทย ทุกคน+Godswar ขอให้เพื่อนๆชาว godswar มีความสุขมากๆนะครับ ขอให้ เกม Godswar

ออฟไลน์ mameawoo

• Sergeant
  • *
  • ปีโป้ สู้...สู้
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 19:05:46 »
สวัสดีปีใหม่ไทยเจ้าค่ะ หลังจากนี้ขอโปรแจ่มๆนะเจ้าค่ะ โปรครึ้งๆกลางๆ  (Senatar)  แบบครั้งนี้ขออย่าให้เจออีกนะเจ้าค่ะ น้ำตาไหล
สุดท้าย ขอให้มีความสุขทุดท่านเจ้าค่ะ

ออฟไลน์ nera_lovely_ka

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 20:45:47 »
ขอบคุณทุกท่านที่ห่วงชาวไทยครับ ขอให้มีความสุขทุกท่านครับ แล้วเวลาเทศกาลอะไรก็แจกเต็มที นะครับ ( อิอิอิ )

ออฟไลน์ phumin

• Sergeant
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 07:09:54 »
thank  you master :) :)

ออฟไลน์ lnwwaveza

• Captain
  • **
« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 10:26:03 »
อ้างจาก: SuR@BoY_Yu ที่ เมษายน 10, 2011, 12:22:18
ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ ของขวัญวันปีใหม่ไทย แจก qp4 ซักคนละอันก้อโอเคนะครับท่านจี

*SuR@BoY_Yu*

+100 :D