ผู้เขียน หัวข้อ: 555+จีเอมก็อวอๆ  (อ่าน 288 ครั้ง)

ออฟไลน์ -[E]Razer-

• Sergeant
  • *
  • สนับสนุนทุกความคิด AllForone
555+จีเอมก็อวอๆ
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 11:50:56 »
 จีเอมๆ ผมยังไม่ได้ด่าพ่อคัยเลยๆนะ ถึงใบ้ผม ทีไอ่องค์ชายแดนลูน มันด่าผมไม่มีพ่อ พูดง่ายพ่อ ตายๆ แล้วไม่แบนๆๆ หรือจาบอกว่าไม่เหนๆๆ  หาข้ออ้างให้ได้นะๆๆจารอดูข้ออ้างขอจีเอมๆ

ออฟไลน์ lnwwaveza

• Captain
  • **
Re: 555+จีเอมก็อวอๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 11:53:15 »
แหะ    ผมก็ยังมะได้ด่าพ่อล่อเเม่ไคเลย   :D
โดนไบ้เเทนคนด่าพ่อล่อเเม่   

เหอะๆๆ       
                                                                      จีเอมน่าเคารพมาก

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 12:18:29 »
จากการที่ทีมงานพบเห็นว่ามีการทำนำบุพการีมาตะโกน ด่าว่ากันที่ช่อง polis นั้นทั้งๆทีมงานได้แจ้งเตือนให้สุภาพแล้วแต่ยังไม่หยุด  ทางทีมงานจึงได้ทำการลงโทษตักเตือนเนื่องจากทำความผิดต่อหน้าเจ้าหน้าที่ เป็นเวลา  30 นาที คะ

หากทีมงานพบเห็นอีกจะดำเนินการลงโทษตามกฏคะ  >:( >:( >:(

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ -[E]Razer-

• Sergeant
  • *
  • สนับสนุนทุกความคิด AllForone
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 12:48:04 »
ก้อจีไม่ลองมาโดนบ้างละๆ เหนแล้วๆ ถึงเปงจี ก้อต้องขึ้นๆ