ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกเล่น By Meannerss  (อ่าน 293 ครั้ง)

ออฟไลน์ meannerss

• Captain
  • **
เลิกเล่น By Meannerss
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 15:19:34 »
เลิกมาได้พักนึงแล้วครับ   ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันมา สำหรับสาเหตุ คงเป็นเพราะเรื่องส่วนตัว
ขอบคุณน้องเกม ขอบคุณท่านนักบวช ขอบคุณพี่ปู ขอบคุณทีมงาน Gm ขอบคุณทุกคนที่ยังเล่นอยู่ และทุกคนที่เลิกเล่นแล้ว
สำหรับผู้เล่นฝั่งสปา ผมทำเกรียนกับท่านไหนไว้ก็ขออโหสิกรรม ให้ด้วยนะครับ ... ผมคงไม่หายขาดไปแน่นอนวันไหนว่างๆคงจะแวะเข้ามา หาตีบอทอย่างแน่นอน(บอทเด็กนะ) 55+   .........

ถ้ามีคนสนใจจะเล่นต่อก็บอกคุณจาง หรือ คุณนักบวชปีศาจในเกมไว้นะครับ ว่างๆจะแวะเข้าไปดู อิอิ

ออฟไลน์ narongsak10

• Captain
  • **
Re: เลิกเล่น By Meannerss
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 16:27:22 »
อ้างจาก: meannerss ที่ มีนาคม 16, 2011, 15:19:34
เลิกมาได้พักนึงแล้วครับ   ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันมา สำหรับสาเหตุ คงเป็นเพราะเรื่องส่วนตัว
ขอบคุณน้องเกม ขอบคุณท่านนักบวช ขอบคุณพี่ปู ขอบคุณทีมงาน Gm ขอบคุณทุกคนที่ยังเล่นอยู่ และทุกคนที่เลิกเล่นแล้ว
สำหรับผู้เล่นฝั่งสปา ผมทำเกรียนกับท่านไหนไว้ก็ขออโหสิกรรม ให้ด้วยนะครับ ... ผมคงไม่หายขาดไปแน่นอนวันไหนว่างๆคงจะแวะเข้ามา หาตีบอทอย่างแน่นอน(บอทเด็กนะ) 55+   .........

ถ้ามีคนสนใจจะเล่นต่อก็บอกคุณจาง หรือ คุณนักบวชปีศาจในเกมไว้นะครับ ว่างๆจะแวะเข้าไปดู อิอิ

บอทเด็กไรว้าาาาา

ตีบอทตูแล้วก็หนีหายไป กลับมาให้หร่อยก่อนดิ 555+

Shogun10

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 18:58:59 »
บายๆคับเหมือนกันเลิกเหมือนกันคับอยู่ดีๆก็โดนแบนไบ้

แล้วก็หายเลิกเลย

SonGoKu

ออฟไลน์ qwer101

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 21:06:25 »
จะรอมีนกลับมานะ จากนักบวช

shouzainw2

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 09:06:11 »
เกมนี้คนหายไปเยอะเลย :'(

ออฟไลน์ lnwwaveza

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 10:13:46 »
บอทเด็กบ้านไคเวล120ว๊ >:( >:( >:( >:(

เเล้วรีบเลิกไปไหน    มาไห้หรอยกลับก่อนเด้   >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(