ผู้เขียน หัวข้อ: บัคเทพๆที่-คนเทพเขาทำกัน  (อ่าน 587 ครั้ง)

ออฟไลน์ ก้านมะยม

• Captain
  • **
  • ๐๐หมามองยานอวกาศ๐๐
บัคเทพๆที่-คนเทพเขาทำกัน
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 17:01:29 »

โดยการบัคจะบัคพาหนะจาก1ตัว กลาย เป็น2 ตัว เเต่ในภาพเป็นตัวที่ทำการบัคเเล้วสังเกตุที่ช้อง Mount จะไม่มีพาหนะอยู่
เเละช้องว่างของระบบพวกนี้จะทำให้เเฮคเข้ามาได้ง่าย   บอกไว้เเค่นี้เเละคับ 8)

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T

ออฟไลน์ Io8ลีลาD

• Colonel
Re: บัคเทพๆที่-คนเทพเขาทำกัน
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 17:26:40 »
หาจุดเทพไม่เจอ วงกลมให้ดูหน่อย

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 18:46:11 »
รบกวนPM รายละเอียด มาที่ผมหน่อยนะครับ ทางทีมงานจะได้ดำเนินการแก้ไขต่อไปครับ >:(

ออฟไลน์ Io8ลีลาD

• Colonel
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 20:49:29 »
มันก็แค่ขึ้นไปขี่ก่อน แล้วค่อยเอาสิ่งที่ขี่ออกทีละชิ้นทีละชิ้น อยากจะบอกทำเป็นตั้งแต่ปลายเดือนกันยาปีที่แล้วและ

เห้อ ::) ::) ::) ::)

• Captain
  • **
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 00:33:59 »
เอาเป็นว่าจบๆเเล้วกันคับ  ผมเเค่อยากมาเตือนเรื่องระบบเกมเฉยๆอะคับไม่มีไรมาก ส่วนภาพนี้ จิงไม่จิง  หรือมีวิทียังไงผมก็ไม่รุเเค่มีคนเขาเอามาให้ดูนะคับเลยโพสขึ้นมาเตือน   เพราะท้า มัน บัค จิงๆ   มันก็หลุดอยู่ดีเพราะในช่องMount ไม่มีพาหนะเลยซักตัว  ท้าเข้าไหม่ก็น่าจะบัคหลุด  (ตามความคิดผมนะ)

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T

• Captain
  • **
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 01:57:54 »
อ้างจาก: Io8ลีลาD ที่ มีนาคม 07, 2011, 20:49:29
มันก็แค่ขึ้นไปขี่ก่อน แล้วค่อยเอาสิ่งที่ขี่ออกทีละชิ้นทีละชิ้น อยากจะบอกทำเป็นตั้งแต่ปลายเดือนกันยาปีที่แล้วและ

เห้อ ::) ::) ::) ::)

อย่าหาว่าผม ยังโง้นยังงี้เลยนะ   ที่บอกว่าถอดทีระชิ้น   เเฮ่ๆ  เเล้วตอนขี่ม้ามันถอดม้าออกได้ด้วยหลอ  (ผมไปรองมาเเล้วก็ไม่ได้นิน่าท้าได้ผมก็ทำไปเเล้วอะดิ)   ท้าไม่เชื่อ 108  ไปรองอิกทีก็ได้

• Captain
  • **
« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 02:08:48 »
อ้างจาก: Io8ลีลาD ที่ มีนาคม 07, 2011, 17:26:40
หาจุดเทพไม่เจอ วงกลมให้ดูหน่อย

ดูที่ช้อง Mount เห็นอะไรที่มันไม่ปกติปะ

ออฟไลน์ vizentez

• Captain
  • **
« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 02:19:10 »

ไม่ได้ยากเลย แต่วิ่งช้าจิงๆ

ออฟไลน์ -[E]Razer-

• Sergeant
  • *
  • สนับสนุนทุกความคิด AllForone
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:09:34 »
พวก บัคได้ ระวัง คนอื่นเขาอิจฉานะๆ 555+ 3y -[E]Razer

ออฟไลน์ DISTURB

• Captain
  • **
« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:56:23 »
อย่าทะเลาะกันๆๆๆๆ  นะๆ วัยรุ่น 

• Captain
  • **
« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 14:30:13 »
อยากได้มั้งทำไงนิ   บอกมั้งจิ  อยากขี่สิงโต :D :D

ออฟไลน์ Winter

• Major
  • อนาคต คือสิ่งไม่เเน่นอน
« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 18:17:36 »
 :Dอันนี้เราก็เคยทำโดยการขึ้นไปอยู่บนม่อนเเล้วถอดที่ละชิ้นจะทำได้ในบางคน
ถ้าถอดออกเเล้วจะลงเเละใส่สัตว์ขี่ขึ้นไปไม่ได้อีกในส่วนค่าต่างๆของสัตว์ขี่รวมทั้งความเร็วจะหายไปเป็น
0เเถมทำอะไรไม่ได้อีกอีกอย่าง ตอนที่ขี่ม้าพวกชอบกระโดดลงม้าตอนเจอเป้าหมายมั่งจะ เด้งหลุดไปเลย ในส่วนนี้ผู้เล่นหลายคนน่าจะเป็น :'(

ออฟไลน์ -[E]Razer-

• Sergeant
  • *
  • สนับสนุนทุกความคิด AllForone
« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 20:30:42 »
คัยชั้ยๆ แบนๆๆเลยๆเพราะมันมีการขายสัตวที่บัคด้วยๆๆตั้ง349บาทอะๆ แต่ผมไม่ได้ชั้ยนะ 

• Captain
  • **
« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 17:51:12 »
อ้างจาก: Winter ที่ มีนาคม 08, 2011, 18:17:36
:Dอันนี้เราก็เคยทำโดยการขึ้นไปอยู่บนม่อนเเล้วถอดที่ละชิ้นจะทำได้ในบางคน
ถ้าถอดออกเเล้วจะลงเเละใส่สัตว์ขี่ขึ้นไปไม่ได้อีกในส่วนค่าต่างๆของสัตว์ขี่รวมทั้งความเร็วจะหายไปเป็น
0เเถมทำอะไรไม่ได้อีกอีกอย่าง ตอนที่ขี่ม้าพวกชอบกระโดดลงม้าตอนเจอเป้าหมายมั่งจะ เด้งหลุดไปเลย ในส่วนนี้ผู้เล่นหลายคนน่าจะเป็น :'(
   ขอบคุณ นะ คับ   Winter    ผมจะไปรองดู  เรื่อง สิงโตที่ขายกันผมก็เคยได้ยินนะเเต่เเนะนำอย่าซื้อเลยคับเพราะท้า  เเพทไหม่  บัคอาจหลุดได้นะ 555+  เหลือ 7