ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่อยากรอแล้วacอะไรรู้ทำไม่แล้วมาโทดว่าผมกดเมลล์ผิด  (อ่าน 236 ครั้ง)

ออฟไลน์ non_nut

• Sergeant
  • *
ผมไม่อยากรอแล้วacอะไรรู้ทำไม่แล้วมาโทดว่าผมกดเมลล์ผิด
« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 09:55:33 »
ผมไม่อยากรอแล้วacอะไรรู้ทำไม่แล้วมาโทดว่าผมกดเมลล์ผิดแล้วแถมยังผมมีเมลล์ถึง3เมลล์ตรวจหมดแต่ก็ไม่มีคำacสักคำเดียวเลยไม่ชอบเลยเกมนี้

ออฟไลน์ non_nut

• Sergeant
  • *
Re: ผมไม่อยากรอแล้วacอะไรรู้ทำไม่แล้วมาโทดว่าผมกดเมลล์ผิด
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 09:57:34 »
ผมกดถูกนะ  >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(เมื่อรอบของacตอนเวลา17.00น.ผมทำเป็นคนแรกเลยผมก็กดแล้วไปดูในเมลล์ไม่มีเลย