ผู้เขียน หัวข้อ: ทริคไม่ลับ:การถ่ายภาพ  (อ่าน 163 ครั้ง)

ออฟไลน์ peach38223

• Captain
  • **
  • ถ้าไม่ใช่สิ่งที่เราชอบทำไปเท่าไรเราก็ไม่มีความสุข
ทริคไม่ลับ:การถ่ายภาพ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 12:14:18 »
การถ่ายถาพในเกมนั้นไม่ยากเลยเพียงกด print screenเเล้วเข้าไปดูใบโฟลเดอร์เกมที่ชื่อscreen hotเเต่บางครั้ง
การถ่ายรูปกิล หรืออะไรต่างๆอาจมีสิ่งเเวดล้อมมาบังเช่น ช่องสกิล ช่องเเชท วิธีปิดมันก็คือ!!กด alt ค้างไว้เเล้วกดzครับ
วิธีเปิดก้อมีอยู่1วิธีครับ 1.เข้าวาป
                            2.alt+zเช่นเคย
ขอให้สนุกกับการถ่ายรูปนะครับ
from (-ODIN-) :P