ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกเกรียนกันได้แล้ว ไอ้พวกที่หลอกขายซองFestival Packet(Gold)(Silver)  (อ่าน 263 ครั้ง)

shouzainw2

• บุคคลทั่วไป
เลิกเกรียนกันได้แล้ว ไอ้พวกที่หลอกขายซองFestival Packet(Gold)(Silver)
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 15:49:23 »
อยากให้เอาออกจากเกมส์ครับ GM พวกหน้าไหม่ไม่รุ้ก้เสียเงินฟรีโดยที่ไม่ได้อะไร เพลอๆ เลิกเล่นกันหมด
Festival Packet(Gold)
Festival Packet(Silver)
ใครเอามาตั้งขายแบนไอดีมันไปเลยครับGM
ผมอยากรุ้จริงๆว่า เงินมันหายากนักหรอครับ หาของอย่างอื่นขายไม่ได้หรือยังไง ทำเควสก้ได้เงินแล้ว
Pekasus ก้เคยตั้งกระทู้ไว้แล้วนะ กระทู้เกี่ยวกับไอ้ชองนี้
ขอไห้เลิกขายเลยครับ

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
Re: เลิกเกรียนกันได้แล้ว ไอ้พวกที่หลอกขายซองFestival Packet(Gold)(Silver)
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 16:09:25 »
ต้องขออภัยครับทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการตามที่ผู้เล่นร้องขอได้

เนื่องจากในส่วนนี้ทางทีมงานได้เคยประกาศเตือนผู้เล่นไปแล้ว ให้ระวังการโกงในลักษณะ ดังกล่าวแล้วครับ

:'( :'( :'(

ออฟไลน์ Winter

• Major
  • อนาคต คือสิ่งไม่เเน่นอน
Re: เลิกเกรียนกันได้แล้ว ไอ้พวกที่หลอกขายซองFestival Packet(Gold)(Silver)
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 16:09:55 »
เอาออกก็ดีนะค่ะเพราะเเต่งงานมา2รอบยังไม่เคยใช้เลยซองพวกนี้
ถ้าเอาออกจะดีเเก่ผู้เล่นใหม่มากเพราะผู้เล่นใหม่นั้นยังไม่รู้เรื่องอะไรมากเท่าไรอาจจะหลงซื้อโดยเสียตังเปล่า

shouzainw2

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 16:59:11 »
ไม่มีเงิน Silver  หรือไม่ มีเงิน Gold อยู่ในชองที่ว่านี้ อย่าเอามาขายเลยครับ
ผู้เล่นหน้าไม่เขาไม่รุ้ครับ

Festival Packet(Gold) Festival Packet(Silver) นี้ ชื้อได้จาก NPC ที่อยู่ข้างๆคลังในเมืองหลักครับ ไปดูที่เอนพีชีตัวนี้ก่อนครับ

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 17:59:43 »
จะพิจารณาเรื่องนี้ ร่วมกับทาง IGG อีกครั้งครับ
ขอบคุณที่ห่วงสวัสดิภาพของผู้เล่นใหม่ GodsWar และช่วยดูแลกันเสมอมาครับ