ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสู่กันฟังเรื่องเคยโดนเกรียนหรือเกรียนเอง???  (อ่าน 409 ครั้ง)

ออฟไลน์ basszaa

• Sergeant
  • *
Re: เล่าสู่กันฟังเรื่องเคยโดนเกรียนหรือเกรียนเอง???
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 05:26:07 »
**ต่อ** เกม ดราก้อนนิก้าผมไม่เจอโปรไม่เจอเกรียนแต่เจอสกิลจัดเรียงแบบให้เป็นคอมโบสุดโหด ผมก็เล่น เมจ อีกตามสูตร ^^ ในการ PVP เกมนี้ท้ากันสดๆไม่ได้ ต้องสร้างก่อน หรือ เข้าไปหาคนที่สร้างห้องอยู่ก่อนแล้วเลือกเวลที่สูสีเอา ผมเมจเวล 42 เปลี่ยนคลาสแล้วคล้ายๆเกม แรคนาร็อค ผมก็อยากลองสกิลโนะ เข้าไปเจออาชีพโจรเวล 35+กำหนด 9 ยก เกมนี้ต้องกดหลบเองกดสกิลเอง ไม่ออโต้เหมือนเกมทั่วไป มาถึงผมก็กดหน้าย้ำๆกับกดแท็บ มันจะพุ่งแล้วกระโดด เราต้องรีบไปกลางลานเร็วๆ ไปถึงปุ้ปผมหามันไม่เห็น แปปนึงเสียงกรงเล็บ((แฝบๆๆ)) โดนผมตัวลอยขึ้นมันก็กระโดดตามใช้สกิลหมุนตัว รัวๆๆๆๆ อยู่กลางอากาศ ไม่ต้องทำอะไรครับตายอย่างเดียวยังไม่เห็นสกิลเลย!!

• Sergeant
  • *
Re: เล่าสู่กันฟังเรื่องเคยโดนเกรียนหรือเกรียนเอง???
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 05:41:25 »
**ต่อ**  พอมายก 2 ผมก็ซิกแซกไม่ให้เป็นเป้านิ่ง เหมือนเดิมครับ มองหามันไม่เห็นโจรมันมีบัฟหายตัว ผมก็กระโดดไปกระโดดมาแล้วยิงสกิลมั่วๆเผื่อโดนจะได้รู้ว่าอยู่ตรงไหน เหมือนเดิม เสียง แฝกๆๆมา ตัวผมก็ลอย แล้วมันจะกระโดดมาเป็นหมอนให้คุณ คุณก็จะอยู่บนหมอนกรงจักรมรณะ จนตายแบบตัวไม่ติดพื้น T.T สรุปผมแพ้ทุกยกทั้งที่เวลสูงกว่า แต่ตีไข่ไม่แตก 555+  9 ยก ผม 0 ^^ ผมคาใจเรื่องสกิลมากกกก ก็ไปลองกะ วอ ทีนี้ผมไม่ต้องตัวลอยแล้วครับ แต่นอนตายติดดินแทน มันเป็นอย่างนี้ครับ มันจะใช้สกิลค้อนน้ำแก็งตีเรา ถ้าเราโดนเราจะแข็งมันก็จะใช้สกิลค้อนไฟอัดเราล้มลงแล้วก็ใช้สกิลค้อนน้ำแข็งอิก สรุปแล้วไม่ได้ขยับครับ นอนรอฝังอย่างเดียว T.T เลิก!!

• Sergeant
  • *
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 05:54:04 »
***ยังมีอิกแยะ ไว้พรุ้งนี้ต่อครับ***   {{โดย  เกิดมาเกรียน Basszaa}}''