ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่อง Mage..?  (อ่าน 229 ครั้ง)

ออฟไลน์ basszaa

• Sergeant
  • *
สงสัยเรื่อง Mage..?
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 02:58:19 »
คือ ผมเล่น Mage.เวล 58.เพิ่งเล่นวันแรกครับเล่นใน Facebook...และก็เพิ่งรู้ตอนรับเข้า Party.ผมกดตรง Info ดูข้อมูลเพื่อน!!! ประธานโทด...ขรี้เกือบแตก!!! ผม 58 เลือด 5350 ความแรง 520.แต่ของเขา เล่น War.เลือด 9300 ความแรง 400กว่าๆ.เวล 51 เอง!!! ผมทำไรผิดหรืออัพผิดไปอ่ะเปล่าครับ..?  สงสัยมากตอนนี้ T.T ที่ผมเลือกเล่น Mage.เพราะผมเคยเล่น ซัมม่อน เกม เดการ่อน กับ แบล็คโร็ค เลือดมันก็ไม่ห่างเวอร์แบบนี้ T.T ใครที่เล่น Mage.เกม Godswar ช่วยบอกทีครับ หรือจะเปลี่ยนอาชีพดีหว่า ...!

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
Re: สงสัยเรื่อง Mage..?
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 03:08:17 »
ใจเย็นๆครับเกมนี้นะๆแรกๆไม่มีรายละเอียดอะไรมากเท่าไรหรอกคับต้องไป100+เยอะเลย

คือว่าเล่นเมจเล่นลำบากนิดหน่อย

เพราะเกมนี้สกืลต้องหาดรอปจากบอสหายาก

เมจ1-1โฆดอยู่แต่เล่นยากและของต้องดีพอสมควรเหมาะกับการลงดัน พบบ่อยๆที่ผ่านดันคนเดียว

ผมว่าย้ายไปเล่นหอกก่อน พอของดีๆหน่อยแล้วก็ย้ายอาชีพมาเล่นเมจได้ไม่เสียหาย ย้ายได้อาวุดก็สลับจากคถาเปนหอกได้(ย้ายนี่เวลเราเท่าเดิม)

ส่วนเรื่องออฟชั้นของนั้น ดูในบอดกิลเลยงับกำลังทำอย่างใจเยน

index_t1487.465.html

ออฟไลน์ basszaa

• Sergeant
  • *
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 05:59:58 »
อ๋อ..ครับ สรุปแล้วเปลี่ยนอาชีพได้แล้ว พ้อยสกิลหล่ะครับ หายเปล่า??? แล้วตอนนี้ผมเวล 58 ยังเปลี่ยนได้มั้ยครับ??? NPC ชื่อไรครับ???   ขอบคุนล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ ^_^

ออฟไลน์ [บลา บลา]

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 08:26:12 »
พ้อยไม่หาย เหลือเท่าเดิม แค่รีอัพใหม่ เปลี่ยนได้ตลอดถ้ายังไม่เวล100

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 18:50:43 »
พอยอย่างห่วงเลยเพราะหลังๆใช้พอยมากควรดวงเวลเพื่อทำของดีๆ จะได้ทำเควสง่าย +ได้โบนัสจากดองเวลด้วย
พอยแนะนำตีสปายทุกวันจะได้เยอะมาก ยิ่งกลางวันเด็กหัวเกรียนยังไม่เลิกเรียนอะได้เยอะ :)

ออฟไลน์ tuxidozzy

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 11:05:14 »
เล่นเมจเหมือนกัน ยอมรับว่ารันทดมาก ฮ่าๆ แต่เรื่องวิ่งไว กับ ส่งน้ำนี้ ไม่เป็นสองรองใคร :)

ผมเล่นเซิฟ 11