ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ Ac ด้วยคนคร๊าบ มาไม่ทันอ่ะครับ ช่วยหน่อยนะอยากเล่นมั๊กมาย โหลดตัวเกมเสร๊จแล้ว  (อ่าน 225 ครั้ง)

ออฟไลน์ azerulf

• Sergeant
  • *
ขอ Ac ด้วยคนคร๊าบ มาไม่ทันอ่ะครับ ช่วยหน่อยนะอยากเล่นมั๊กมาย โหลดตัวเกมเสร๊จแล้ว
« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 00:01:15 »
พี่ครับ รบกวนขอ AC ทีนะครับ

อยากเล่นมากเลย  ช่วยทีนะครับพี่

ออฟไลน์ chill_99

• Sergeant
  • *
Re: ขอถามเรื่อง AC หน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 00:26:06 »
ได้เมลล์ตอบกลับมาแล้วง่ะครับ
อยากรู้ว่าต้องทำไงต่อง่ะคับ
รบกวนหน่อยครับ ไม่รู้จริงๆครับ

ออฟไลน์ chogo

• Administrator
  • Major
Re: ขอ Ac ด้วยคนคร๊าบ มาไม่ทันอ่ะครับ ช่วยหน่อยนะอยากเล่นมั๊กมาย โหลดตัวเกมเสร๊จแล้ว
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 00:41:20 »
ยืนยัน AC ที่หน้าแรก www.godswar.in.th ได้เลยครับ

แล้วก็ download ตัวเกมมาลงเครื่อง

แล้วก็เข้าเล่นด้วย user/password ที่สมัครไว้นะครับ

ขอให้สนุกกับ GodsWar Online ครับ ^ ^

ออฟไลน์ non_nut

• Sergeant
  • *
Re: ขอ Ac ด้วยคนคร๊าบ มาไม่ทันอ่ะครับ ช่วยหน่อยนะอยากเล่นมั๊กมาย โหลดตัวเกมเสร๊จแล้ว
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 09:48:41 »
แต่ทำไมขอไม่ได้

ออฟไลน์ Nighthy

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 10:42:56 »