ผู้เขียน หัวข้อ: จะหา common sheepskin ได้จากที่ไหนครับ  (อ่าน 337 ครั้ง)

ออฟไลน์ Romanticman69

• Sergeant
  • *
จะหา common sheepskin ได้จากที่ไหนครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 13:13:11 »
คือพยายาม กด search แล้วแต่ก้อยังหาไม่เจอ เจอแต่บอกว่าต้องใช้อะไรยังไงเท่าไหร่ ใช้ทำอะไร
แต่ไม่มีบอกว่าหาได้จากที่ไหนอ่ะครับ
รบกวนผู้ที่รู้ ตอบทีนะครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
Re: จะหา common sheepskin ได้จากที่ไหนครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 13:30:45 »
กดดูที่ลิ้งนี้เลยครับ ดูที่Repแรกเลยครับ แต่ข้อมูลเป็นของฝั่งสปาตั้น นะครับ

ถ้าเป็นฝ่ายเอเทน Boogyman จะอยู่ที่แมพ Suburbs of Athens ส่วนที่แลก ใบ sheepskin 1-6 กดดูที่ใบนั้นๆจะมีบอกว่าให้เอาไปส่งที่ไหนครับ

ออฟไลน์ >[C]asSaNo[V]a<

• Colonel
Re: จะหา common sheepskin ได้จากที่ไหนครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 11:27:15 »
เปนไอเทมสำหรับอาชีพ Scholarship ใช่ป่ะ

NPC Ingredients Vendors ขายอยู่

กด Search ไปที่ NPC Profession Mentor จะอยู่ใกล้ๆ กัล

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 11:42:03 »
เป็นแบบที่คุณ
อ้างจาก: >[C]asSaNo[V]a< ที่ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 11:27:15
เปนไอเทมสำหรับอาชีพ Scholarship ใช่ป่ะ

NPC Ingredients Vendors ขายอยู่

กด Search ไปที่ NPC Profession Mentor จะอยู่ใกล้ๆ กัล

ว่าจริงๆครับผมผิดพลาดเองครับขอบคุณ >[C]asSaNo[V]a< มากครับที่ช่วยหาข้อมูลมาแบ่งปันเพื่อนๆ  :)

ออฟไลน์ Romanticman69

• Sergeant
  • *
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 14:11:35 »
ขอบคุณสำหรับคำตอบ ครับผม