ผู้เขียน หัวข้อ: บัคยา+อื่นๆ  (อ่าน 305 ครั้ง)

ออฟไลน์ lowsugar

• Captain
  • **
  • ldol>Eminam
บัคยา+อื่นๆ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 14:21:10 »
ว่าจะไม่พิมแล้วแต่อดไม่ได้บางครั้ง มันสำคัญต้องกดยาไม่เฉพาะยา ตะข่าย อีกหลายอย่างทำไม
ไม่แก้ไขซะที  มันเสียเวลา+น่าเบื่อ ต้องมานั้งออกเข้าใหม่ ช่วยแก้ไขทีเถอะ มันน่าเบื่อมาก
ยังไงก็ฝากด้วยทีมงาน แล้ว แม๊พ pelonnese ไม่รู้ว่าเป็นเฉพาะ ฝั่งสปารึป่าวกด search
ไปที่ War Supplier 3 พิกัด -44,-31  มันจะวิ่งติดอยู่ เมือก่อนไม่เคยเป็น ยังไงช่วยไปลองดู
นะคับ ฝากเท่านี้แหละ

ออฟไลน์ bellemango

• Sergeant
  • *
Re: บัคยา+อื่นๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 14:29:44 »
เซงมากๆๆ เข้าๆออกๆ เมื่อไหร่มันจะหายบัคซะที ยา อะ เล่นมาหลายเดือนทุกอย่างเหมือนเดิม ไม่แก้ไขเลย ยังไงช่วยดูหน่อยและกัน

ออฟไลน์ Gu_RoniN

• Sergeant
  • *
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 14:45:56 »
บัคยา บัคตาข่าย ตีแล้วแดมเมจไม่ขึ้น ทั้งๆที่ไม่ได้ตี miss เหตุการณ์แบบนี้จะเกิดขึ้นอีกนานไหม

เร่งแก้ไขหน่อย ก่อนที่ทุกอย่างจะน่าเบื่อไปกว่านี้

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 14:50:31 »
ทางทีมได้รับทราบและได้ประสานงานไปให้ทางIGGเร่งแก้ไขแล้วครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก

ออฟไลน์ CrueL

• Captain
  • **
  • - Legends die, News grow -
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 14:53:02 »
ขอเสริมเรื่องเวลาตายกลับจุดเกิดแล้วตายซ้ำนะครับ แก้ไขด้วย
Power can't beat unity ~

ออฟไลน์ superyoyaee

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 14:57:37 »
 :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :

ยังไง ก็ช่วยพยายาม แก้ไข  ให้ด้วย 

ไม่ได้รีบร้อนงับ   แต่    ไม่อยากรอนาน   :D
รูปแทนตัว และลายเซ็นไม่เหมาะสมครับ
ย.ยุ่น

• Captain
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 15:02:25 »
อ้างจาก: CrueL ที่ กุมภาพันธ์ 08, 2011, 14:53:02
ขอเสริมเรื่องเวลาตายกลับจุดเกิดแล้วตายซ้ำนะครับ แก้ไขด้วย

ในส่วนนี้ได้สอบถามกับเจ้าหน้าที่เกี่ยวข้องดูแล้วครับ ได้คำตอบกลับมาว่าไม่ใช่บัคแต่อย่างใด

รูปแบบของมันคือ เหมือนเราโดนนักเวทย์กดร่ายเวทย์แล้วไม่ว่าเราจะวิ่งไปไกลแค่ไหนก็ยังได้รับผลของเวทนั้นอยู่ ประมาณนี้แหละครับ

ออฟไลน์ MisterSam

• Sergeant
  • *
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 11:06:11 »
อ้างจาก: [GM]Patty ที่ กุมภาพันธ์ 08, 2011, 15:02:25
อ้างจาก: CrueL ที่ กุมภาพันธ์ 08, 2011, 14:53:02

ในส่วนนี้ได้สอบถามกับเจ้าหน้าที่เกี่ยวข้องดูแล้วครับ ได้คำตอบกลับมาว่าไม่ใช่บัคแต่อย่างใด

รูปแบบของมันคือ เหมือนเราโดนนักเวทย์กดร่ายเวทย์แล้วไม่ว่าเราจะวิ่งไปไกลแค่ไหนก็ยังได้รับผลของเวทนั้นอยู่ ประมาณนี้แหละครับ

ยังไงมันก็คือบั๊ค ครับ เข้าใจว่าพยายามจะอธิบายว่า ตอนแรกตายไม่ว่าจากอะไรก็ตาม แล้ว ก่อนตายมีการร่ายเวทหรือสกิลที่ระบุผู้เล่น พอตายกลับจุดเกิด เลือดเหลือน้อยอยู่แล้ว โดนสกิลที่ร่ายต่อเนื่องจากก่อนตาย ทำให้ตาย รอบ2  แต่มันควรจะมีวิธีที่ดีกว่้านี้สิครับ  ที่อ้างมานั่นมันเป็นการปัดความรับผิดชอบมากกว่านะ

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 12:20:08 »
อ้างจาก: babesadis ที่ กุมภาพันธ์ 09, 2011, 11:06:11
อ้างจาก: [GM]Patty ที่ กุมภาพันธ์ 08, 2011, 15:02:25

ยังไงมันก็คือบั๊ค ครับ เข้าใจว่าพยายามจะอธิบายว่า ตอนแรกตายไม่ว่าจากอะไรก็ตาม แล้ว ก่อนตายมีการร่ายเวทหรือสกิลที่ระบุผู้เล่น พอตายกลับจุดเกิด เลือดเหลือน้อยอยู่แล้ว โดนสกิลที่ร่ายต่อเนื่องจากก่อนตาย ทำให้ตาย รอบ2  แต่มันควรจะมีวิธีที่ดีกว่้านี้สิครับ  ที่อ้างมานั่นมันเป็นการปัดความรับผิดชอบมากกว่านะ

ผมชอบคอมเม้นบนพิมไม่รุ้ว่าใคร แต่มันไม่น่าจะเป็นแบบนั้น เหมือนที่ G อ้างนะ มันหน้าเบื่อ 2 หนว่าเยอะ บางครั้ง 3 โอ้วแม่เจ้า
แทบซ๊อค

• Captain
« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 12:28:08 »
ทางทีมงานขอชี้แจงในเรื่อง การตาย ณ จุดเกิดนั้น มิได้เป็นบัคแต่อย่างใด เนื่องจากเป็นการคำนวน การที่มีสกิลโจมตีเข้ามาในช่วงที่เรียกว่า"ลาสช๊อต"
ซึ่งระบบได้บันข้อมูลในการโจมตีเป็น2ครั้งจาก2บุคคล จึงทำให้เกิดกรณีนี้ขึ้น ทางIGG ได้แจ้งกลับมาแล้วว่า กรณีนี้มิใช่บัคครับ :'(

• Captain
  • **
« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 17:55:09 »
เรื่องนั้นปัญหาระดับ ท้องถิ่น แต่ยาบัคนี้ระดับชาติไปแล้ว ยังไงก็ช่วย แจ้งข่าวเรื่อยๆ ด้วยละกัน คับ ลง วอนเด้อแลนทีนึง
ยาแครส+เมิก  3000 กว่า g  แล้วมาบัคเสียเวลา ไม่จบ+ขาดทุน อีก เห็นใจผู้เล่นด้วยคับ  :'(

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 18:12:20 »
 ในเรื่องบัคยานั้นได้ส่งเรื่องไปยัง Igg ทำการแก้ไขแล้วจ้า

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

• Captain
  • **
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 18:37:27 »
โอเคร คับ

ออฟไลน์ sirbob

• Captain
  • **
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 00:33:35 »
บัคไม่สำคัญแต่ลายเช็น แหล่มมาก
สนับสนุทุกความคิดเห็นของ108ลีลาดีหรือแรมโบ้โอ้เยส