ผู้เขียน หัวข้อ: ไคเปรี่ยนอาชีพที่ไหนบอกทีผมเล่นสายดาบ  (อ่าน 290 ครั้ง)

ออฟไลน์ team__team105

• Sergeant
  • *
ไคเปรี่ยนอาชีพที่ไหนบอกทีผมเล่นสายดาบ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 10:43:25 »
ไครก็ได้บอกทีครับ :-* :-* :-*

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
Re: ไคเปรี่ยนอาชีพที่ไหนบอกทีผมเล่นสายดาบ
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2011, 11:01:28 »
Godswar ไม่มีการเปลี่ยนอาชีพ (ยกระดับตัวละคร) ครับ แต่จะมีส่วนของการสลับอาชีพไปมาระหว่าง4อาชีพ (เบื่อนักดาบก็เปลี่ยนไปเป็นนักเวทย์ได้) แทนครับ :D

ส่วนข้อมูลนั้น สามารถ ดูได้จากคลิ๊กอ่านได้เลยครับ