ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามอะไรไร้สาระหน่อยครับ - -''  (อ่าน 169 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nevermore'Zz

• Sergeant
  • *
อยากถามอะไรไร้สาระหน่อยครับ - -''
« เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 22:44:17 »
ในเกมส์ี้นี้มีระบบ หมุนกล้อง มั้ยครับ คือวิ่งๆไป กล้องมันไม่หมุนตาม  ถามมี บอกหน่อยครับว่าต้องทำยังไง    :) :)

ออฟไลน์ BeastOfTheB2st

• Sergeant
  • *
  • อย่าเมินคุณแรมโบ้น้า
Re: อยากถามอะไรไร้สาระหน่อยครับ - -''
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 02:31:35 »
มีครับ แต่ทำได้ เฉพาะแมพเอเธน และก็ ซับเอเธน อ่ะครับ

ตรงรูปเห็ดเล็กๆทางซ้ายของ หน้าจอ ลองทำดู นะครับ