ผู้เขียน หัวข้อ: ทายใจเรปล่างกัน~  (อ่าน 3012 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~

• GodsWar Tester
  • Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
Re: ทายใจเรปล่างกัน~
« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 21:24:51 »
เก่งจริงวุ้ย กำลังอยากอยู่พอดี

เรปล่างก็อยากอยู่เหมือนกันใช่มั้ยล่ะ รู้นะ เฮ่อๆ
นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
จงให้อภัยทุกคนที่ทำร้ายคุณ
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 21:56:45 »
ใช่อล้ว (เอ๊ะ อยากอะไรลืมกลับไปอ่าน)

เรปล่างยังไ่ม่นอนใช่ไหมรู้นะ

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ

ออฟไลน์ ~BanK~

• Captain
  • **
« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 21:58:15 »
นอนอยู่แต่ยังไม่หลับ

เรปล่างไม่ได้อาบน้ำใช่มะรู้นะ

• Colonel
« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 22:08:01 »
กำลังจะอาบครับ

เรปล่างเป็นอย่างที่เรปบนบอกละสิ

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver

ออฟไลน์ `猫は違法。<แมวเถื่อน>`

• Colonel
  • [GodsWarOnline] .. [we're waiting for u] ..
« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 10:43:27 »
เปล่าน้า ... อาบแล้ว !

เรปล่าง อาบน้ำยังหว่า

• Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 11:11:38 »
ยังเลย  ฝนตก คร้านอาบ

แต่ชั้นรู้นะ ว่าเรปล่างไม่ได้อาบมา 3 วันแระ
นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

ออฟไลน์ oSeasonSo

• Captain
  • **
« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 12:33:18 »
อ้าว ติดกล้องไว้ที่บ้านฉันหรอเนี่ย(แย่จริง)

เรปล่าย ฉานรู้นะ ว่าวันนี้ ไม่ได้ใส่ กกน.

• Major
« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 12:42:26 »
เห้ย  มันกล้องตัวเดียวกันป่าวเนี่ย
ใช่อ่ะ ใส่บ็อกเซอร์

แต่รู้นะว่าเรปล่างไม่ได้ใส่อะไรเลย เฮ่อๆๆ

• Colonel
« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 13:06:01 »
ม่าย จริ๊ง

เรปล่างต่างหาก เรารู้นะ

ออฟไลน์ ~BanK~

• Captain
  • **
« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 17:16:16 »
ผมใส่ใจกับคนนั้น อ๊ากกกกก !!!

(ทุกคนจะทำสีหน้าแบบเดียวกันคือ >>>   - -' )

เรปล่างรู้นะว่าเบอร์มือถือขึ้นต้นด้วย 08

• Colonel
  • [GodsWarOnline] .. [we're waiting for u] ..
« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 17:48:03 »
เฮ้ย !! รู้ได้ไงเนี่ย ไปแข่งกับหมอ ล. ได้เลยนะเนี่ย ฟันทิ้ง ~~!!

เรปล่าง เรารู้นะว่าวันนี้ไปแอบกินข้าวกับกิ๊กมาน่ะ !!

ออฟไลน์ ~MinZ~

• Sergeant
  • *
« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 18:30:43 »
เห้ยยยย!!! รู้ได้ไง แม่นเหมือน หมอ ก. คอนเฟริ์ม เลยนะนาย

เรปล่างรู้นะ แอบนอกใจแฟนบ่อยๆใช่มั้ย สารภาพมาาาา   >:( >:(

~~รักเธอเสมอ~~

• Major
« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 13:13:55 »
ไม่จริงอ่ะ อยากทำอยู่นะ แต่เสียดายไม่มีแฟนให้นอกใจ

เรปล่างนั่นแหละ นอกใจแฟนบ่อยๆเลยใช่มั้ย

ออฟไลน์ oSeasonSo

• Captain
  • **
« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 13:20:29 »
ก็มีบ้างหลายๆครั้ง เพราะ ตกคณิตคิดในใจอะครับ

เรปล่าง แฟนนายจับได้บ่อยๆใช่ไหมเวลาที่นายนอกใจอะ

• Colonel
« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 17:50:54 »
ไสเจีย ยังไม่มีแฟนครับ ><

เรปล่าง รุ้นะว่าเคยรถไฟชนกัน  :o