ผู้เขียน หัวข้อ: ทายใจเรปล่างกัน~  (อ่าน 3011 ครั้ง)

ออฟไลน์ _____OngChaI_____

• Sergeant
  • *
ทายใจเรปล่างกัน~
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 07:35:04 »
ไฟจะตั่งกระทู้ต่อชื่อมอนเตอร์ตอนนี้ก็กระไรอยู่
เลยขอเปล่ยนมาเล่นอันอื่นแทนละกันนะ

กติกาง่ายมักๆ

ไฟว่าหลายคนคงจะเล่นเรปบนถามเรปล่างตอบของเจ๊แพรวมากันแล้ว
เกมส์นี้ก็เหมือนๆกัน แต่จากให้ถามเป็นคำถามเชิงทายใจ เช่น
ไฟถามนะ "เรปล่างชอบไปทะเล" คนที่เข้ามาอ่านก็ต้องตอบว่า
"ไม่ชอบ/ชอบ หรือ ใช่/ไม่ใช่ แล้วก็ทิ้งคำถามไว้ต่ออ่ะ งงมะ
แต่ไฟงงตัวเองพิมพ์มากเลยแหะ = =" สลับกันทายใจของคนอื่น
ไปๆมาๆ เอาเป็นว่ารู้เรื่อง จบ

ออฟไลน์ _____OngChaI_____

• Sergeant
  • *
Re: ทายใจเรปล่างกัน~
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 07:35:59 »
ลืมทิ้งคำถามเลย = ="
เรปล่างชอบกินไอติมช๊อกโกแลต??

ออฟไลน์ ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~

• GodsWar Tester
  • Major
  • ซ้ายที ขวาที เปรี้ยงๆ \(≧v≦)/
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 10:37:06 »
ไม่ชอบอ่ะ ชอบไอติมตัดโบราณมากกว่า ก้อนเดียว 20 บาทกินได้ทั้งบ้าน กรั้กๆๆๆ :o :P

เรปล่างชอบคุยโทรศัพท์ตอนเล่นเกมใช่ป้ะ ???
นิสัยยังพอแก้ได้ แต่สันดานคงแก้ยาก
จงให้อภัยทุกคนที่ทำร้ายคุณ
แต่อย่าลืมชื่อเขาเหล่านั้นเป็นอันขาด
ไม่ได้อาฆาต แค่จำไม่ลืม \(≧3≦)/

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 17:06:01 »
ไม่อ่ะเสียสมาธิ อิอิ

เรปล่าง วันเสาร์ไม่ไปโรงเรียนใช่ป่ะ

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ

ออฟไลน์ 水野 真美

• Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:07:34 »
ไม่ไป วันธรรมดาก็มีไม่ไปบ้าง

เรปล่าง ชอบเราใช่มั้ยคะ

ออฟไลน์ トン - T0Nz !

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:11:23 »
ไม่ !

เรปล่าง คิดถึุงผู้ชายอยู่สินะ

Let me sing !!

• Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:11:56 »
คิดถึงที่รักอยู่ค่ะ

เรปล่าง รักเราใช่มั้ยคะ

ออฟไลน์ DakThaiMiaZa

• Sergeant
  • *
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:13:25 »
คิดถึงมากที่สุดเลยอ่า~!~

เรปล่าง รู้จักเราไหม

• Colonel
« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:19:28 »
รู้จักสิตัว

เรปล่าง ฆ่าคนกันมั้ยคะ

ออฟไลน์ トン - T0Nz !

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:20:46 »
ฆ่าเอลคนแรกครับ

เรปล่าง คิดว่าเรปล่างของเรปล่างโรคจิตมั้ย

Let me sing !!

• Colonel
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:25:42 »
โรคจิตค่ะ

เรปล่าง หื่นกาม ใช่มั้ยคะ

ออฟไลน์ DakThaiMiaZa

• Sergeant
  • *
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:31:31 »
ใช่แล้วครับ

เรปล่าง เวลาหิวนึกถึงอะไร

• Colonel
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:34:09 »
ดุ้น

เรปล่างนึกเหมือนเรามั้ยคะ

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 19:05:30 »
ไม่ละครับ

เรปล่างผมรู้นะคุณกำลังนั่งอยู่หน้าคอม

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ

ออฟไลน์ `猫は違法。<แมวเถื่อน>`

• Colonel
  • [GodsWarOnline] .. [we're waiting for u] ..
« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 19:32:07 »
เฮ้ย !! รู้ได้ไง  :o

เรปล่าง คุณชอบกินไอติมมะนาวใช่หรือไม่  :D