ผู้เขียน หัวข้อ: อัพสกิวไม่ได้ บอกหน่อยครับ  (อ่าน 195 ครั้ง)

ออฟไลน์ nonkorat

• Sergeant
  • *
อัพสกิวไม่ได้ บอกหน่อยครับ
« เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 11:43:21 »
ดีครับ อัพสกิล Talent ไม่ได้ครับ ขึ้นข้อความว่า คุณสมบัติไม่ตรงตามต้องการครับ ทำไง อัพถึง 40 อัครับ แล้วอัพต่อไม่ได้

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
Re: อัพสกิวไม่ได้ บอกหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 11:49:37 »
รบกวนชี้ชัดหน่อยครับว่า Skill หรือ Talent จะได้ตอบถูกครับ
Skill = ต้องอัพด้วยการกดเรียนกับหนังสือเท่านั้น
Talent = อัพด้วยการใช้ Talent Point โดยจะต้องอัพตามแผนผังที่กำหนด

ถ้ามีรูปประกอบด้วยจะดีมากครับ