ผู้เขียน หัวข้อ: Guild [E]verlast-Ing ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ครับ  (อ่าน 139 ครั้ง)

ออฟไลน์ monkeybas

• Sergeant
  • *
Guild [E]verlast-Ing ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 13:17:05 »
เปิดตัว Guild นะครับ   ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆๆด้วยนะครับ  มีปัญหาอะไรก็ถามกันได้ 

~by ___monkeybas~

ออฟไลน์ …‘L’๏ReaLŸ‘’…

• Major
  • I Love Aum
Re: Guild [E]verlast-Ing ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 01:04:11 »
ทักทายยงับ

แต่ เพื่อนๆ สร้าง บิดผิด ที่อ๊เป่าไม่สร้างในบอดกิลอ๊งับ