ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าหนาจิงจริ๊ง  (อ่าน 437 ครั้ง)

ออฟไลน์ kornkung

• Sergeant
  • *
หน้าหนาจิงจริ๊ง
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 02:18:01 »
รบกวนทีมงาน ช่วยแรนดอมจุดเกิดEvil Boogymanได้ไหมครับ map เดิมนั้นแหละแต่ไม่ใช่มีจุดเกิดที่ตายตัวแค่1-2จุด

เพราะว่าผมรำคาญพวกไร้มารยาท

เวลาผมไปหาEvil ถ้าเจอคนยื่นรอหรือมาก่อนผมผมก็จะผ่านไป เพราะผมมีมารยาทพอ

แต่มีอีกพวกที่เวลเยอะๆเวลมันเยอะจิงๆนะแต่มารยาทอย่างต่ำ ทำไมมันต้องมายืนทับจุดเราทั้งๆที่เราเรามาก่อนแท้ๆ

ยังไม่พอมันหน้าด้านได้อีก มันใช้สกิลยิงไปทั่วๆกะว่าเวลาบอสมันเกิดบอสจะโดนสกิลมันทำให้ของดรอบที่มัน โอ้ววเฮียจิงๆ

ฟังแล้วรบกวนด้วยคับ ปรับปรุงได้ไหม แค่จุดเกิดเนี่ย บอสก็เหมือนกัน แรนดอมให้กระจายแบบสุดได้ไหม มันถึงจะเรียกว่าล่าบอส ไม่ใช่รอบอส

ปล.ผมได้อ่านๆกระทู้เก่าๆที่เพื่อนๆเคยเสนอข้อแนะนำผมรู้สึกว่า ข้อเสนอแนะมักไม่ได้รับการตอบสนองที่ตรงจุดจีเอ็มมักตอบแบบไม่ตรงคำถามเหมือนปัดไปที หัวข้อผมก็เหมือนกันถ้าคำตอบทำได้แค่ตอบแต่ไม่ปรับปรุง ผมว่าลบกระทู้ในส่วนแนะนำนี้ไปเถอะ เพราะมีไปก็ไร้ประโยชน์มีไปก็เท่านั้น เสียเวลามานั่งพิมรอฟังคำตอบลมๆ
Korn

ออฟไลน์ Zariche

• Major
Re: หน้าหนาจิงจริ๊ง
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 04:31:18 »
เรื่องรอบอสหรือบุ๊กกี้ ผมก็เป็นคนนึงนะครับที่เป็นแบบคุณคือถ้ามีคนอยุ่ผมจะไม่ค่อยไปแข่งกะเขาเท่าไร เกรงใจ :'(

แต่ผมก็รับได้นะครับถ้าใครจะมาแข่งกันล่าเพราะว่าไม่งั้น ผมไปรอจุดนั้นทั้งวันไม่ทำไรเลย ก็เท่ากับไม่มีใครจะได้ล่าเลย :-[

ผมจริงเห็นด้วยกับคุณใส่ส่วนที่ว่า อยากจะให้ monster จำพวกนี้ เกิดแบบ random ครับ มันจะได้ตัดปัญหาการเฝ้าจุด :)

ออฟไลน์ Winter

• Major
  • อนาคต คือสิ่งไม่เเน่นอน
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 11:37:19 »
 :D
จะได้หากันทั่วหน้า
จะได้ไม่ต้องมาคร้า
มาไม่ทันก็อด เกิดเเรนดอมทุกส่วนของเเมพน่าจะดีนะค่ะ

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 11:43:18 »
ในส่วนนี้ ไว้จะปรึกษาทีมพัฒนาดูให้นะครับ
แต่ในความเห็นผม จุดนี้เป็นการวัดน้ำใจคนครับ ^^

ออฟไลน์ Io8ลีลาD

• Colonel
« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 12:29:48 »
มีด้วยหรอเกมนี้น้ำใจ มีแต่แก๊ง ใครแก๊งใหญ่ชนะ เกมนี้เน้นความเห็นแก่ตัว

กุไม่เหยีบมรึง มรึงก็เหยียกุ เพราะฉะนั้นอย่าเห็นการมีน้ำใจ ไม่มีในเกมนี้

มีแต่ลูกคุณหนูเจอคำหยาบไม่ได้ เจอแล้วต้องฟ้องหม่อมแม่ รับไม่ได้

ออฟไลน์ …‘L’๏ReaLŸ‘’…

• Major
  • I Love Aum
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 14:22:06 »
อ้างจาก: Io8ลีลาD ที่ ธันวาคม 16, 2010, 12:29:48
มีด้วยหรอเกมนี้น้ำใจ มีแต่แก๊ง ใครแก๊งใหญ่ชนะ เกมนี้เน้นความเห็นแก่ตัว

กุไม่เหยีบมรึง มรึงก็เหยียกุ เพราะฉะนั้นอย่าเห็นการมีน้ำใจ ไม่มีในเกมนี้

มีแต่ลูกคุณหนูเจอคำหยาบไม่ได้ เจอแล้วต้องฟ้องหม่อมแม่ รับไม่ได้

คุน 108ท่า พูด ได้ ดี คับ มัน ไม่ มี หลอก น้ำ ใจ มัน หมด ไป นาน ละ

ลอง จี เอม ปลอม ตั ว เข้า ไป เล่น ดู แล้ว ขะ รู้ สภาพ เกม

มี ยุ แต่ ส่วนน้อย ที่ จะ มี น้ำใจ

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 17:30:01 »
พูโโดนจิๆครับ ลองให้จีเอมเข้าไปเล่นสภาพเกมเหมือนเกมไกล้เจ๊งแล้ว

คนเล่นส่วนไหญ่ไม่สุภาพฮ่าา

ออฟไลน์ …‘L’๏ReaLŸ‘’…

• Major
  • I Love Aum
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 16:11:52 »
ูู^^

ออฟไลน์ meannerss

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 19:33:44 »
มันไม่เกี่ยวหรอกครับ   ยืนตรงไหนก็ยืนไป

ใครเร็วใครได้ บุคกี้แมนไม่ได้เกิดที่เดียวนะ แต่มี 3 ที่ให้เลือกยืน   ต่อให้ยืนทับกันแทบตายถ้ามันไม่เกิดก็อดอยู่แล้ว

ผมไม่เห็นว่าเวลเยอะจะได้เปรียบเวลน้อยเลย  สกิลกวาด ใครกวาดก่อนก็ได้ก่อน

ตีมันก็ -1 ทุกคน  อย่าหวังจะลากลากไม่ได้อยู่แล้ว   แล้วแบบนี้จะมาโทษคนอื่นทำใมหว่า   !!