ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องสกิลเทพๆ  (อ่าน 397 ครั้ง)

ออฟไลน์ god-Champlons

• Sergeant
  • *
เรื่องสกิลเทพๆ
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 12:17:18 »
-ขอทราบเหตุผลหน่อยคับ
สกิลเทพๆใน mall ไม่มีขายคนที่อยากได้ก็ลำบากมากพอแล้ว ปัญญาไปล่าบอสไม่มีก็ต้องไปลุ้นใน shop แต่เฮ้ยย Shop ยังมาตัดท่าเทพๆไปอีก  ทำไมคับ ทำไมคับ พวกคุณทำไปทำไมคับGMเพี้ยนกันไปแล้วหรอ

แต่ก่อนบอสผมก็ไม่มีปัญญาไปล่า พอผมเริ่มมีปัญญาล่าบอส ก็เจอกับสภาพแย่งบอสกันอย่างกะขอทานรออาหารไม่สนใจคนทำเควส เจอมันแต่หน้าเดิมๆล่ามันทั้งวันทุกรอบ

-ขอแนะนำนิด

ถ้ากัวไม่ผู้เล่นไม่เติมเงินมัวแต่ตัดสกิลดีๆให้ราคามันแรงขึ้น แล้วหวังว่าเค้าจะเติมเงินไปหาซื้อสกิลเทพๆที่ราคาแพงเวอร์ขอบอกว่าสิ้นคิดสุดๆ ถึงมีเงินแต่ของไม่มีจะซื้อไง หะ

ผมแนะนำว่าคุณควรเอาสกิลเทพๆไปลง Mall ไปให้หมดทุกท่า แล้วในบีโก เหลือท่าเน่าๆไป เค้าก็เติมเงินซื้อกันแล้ว เห้อออเบื่อ

-บ่นอีกนิด-*-

ผมไม่ใช่คนที่เติมเยอะมากมายหรอกนะแต่อยากบ่น..เกมคุณแลคผมก็ไม่ว่าเพราะชอบ แต่งานด้านการตลาดของพวกคุณนี่มันสุดจะทน..

ผมถามหน่อยลูกค้าต้องง้อคุณ  หรือ คุณต้องง้อลูกค้ากันแน่ไปคิดใหม่หน่อยนะ  ผลที่พวกคุณได้ก็เห็นทุกวันนี้มีแต่คนเลิก

พวกคุณก็เหมือนเครือข่ายมือถือโปรคุณไม่ดีสัญญานเน่าผมก็แค่ไปใช้ค่ายอื่น มันง่ายจะตาไป อย่าหลงตัวเองให้มากนะว่าคนที่เล่นเค้าคนจะง้อคุณ

ตัดมันเข้าไปนะ สกิลน่ะ ตัดไปให้หมดทุกท่าเลยสิ  เกมมันจะได้สมดุล ขึ้นไง

ออฟไลน์ ก้านมะยม

• Captain
  • **
  • ๐๐หมามองยานอวกาศ๐๐
Re: เรื่องสกิลเทพๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 12:43:12 »
ถูกต้องเเล้วคับสกิลดีดีหายหมด  อืมขอบ่นอีกนิดนะคับ   เเต้มพ้อยนะผมว่าลดมาหน่อยดีไหมคับผมว่ามันมากไปนิดนะ   คิดดูว่า   สกิลเเช้ม  สกิล  สปอเบส  ในตลาดขาย 2000 G เเต่เเลกเเต้มพ้อย  20 พ้อย  = 2000  บาท   คิดดูว่ามัน สมกับราคาหรือปล่าว  ท้าอยากได้สกิลเทพต้องเติม 2000 เลยหลอ  มันมากไปนะคับ 
อืมขอบ่นอีกเรื่อง  เรื่องเวลาของกิจกรรมนะคับ  เรื่องของรางวัลนะช้วยส่งให้ตรงเวลานิดนึงนะคับเเบบว่าผมไม่ได้ออนตลอดเลยอยากได้วันเเละเวลาที่ชัดเจน เกมดี คับ เเต่ควรจัดการให้ดีนิดนึงนะคับอย่าไห้ผู้เล่นติดอยู่กับคำว่ารอ  เรื่องระยะเวลากิจกรรมนะคับน่าจะประมาณ 1 อาทิต  นะถึงจะปิดกิจกรรม   ยกตัวอย่างกิจกรรมส่งรูปนะคับ เริ่มกิจกรรมวันที่ 5  ธันวาคม   หมดเขต  9 ธันวาคม 
gm  คุณรอง  เข้ามาถามผู้เล่นได้เลยคับว่าใครยังไม่ได้ส่งรูปบ้างรับรองได้ว่าต้องมีเพียบ  เพาราะกิจกรรมนี้ไม่เหมาะกับนักเรียนนักศึกษาเลย เพราะว่า  จันทร์-ศุกร์  เขาก๊เรียนกันอยู่เเล้ว   น่าจะปิดส่ง วันเสาร์ หรือ อาทิต นะผมว่า  ที่ผม ออกมาบ่นนะเพราะผมเเละเพื่อนอีกหลายคนก็มีปัญหาเดียวกันนะคับ ฝากไปคิดนิดนึงนะคับคนจัดกิจกรรรม เเละ โปลดระบุวันกำหนดส่งด้วยจะดีมาก    >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :'(

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 14:52:02 »
เรืองสกิลใน senator shop ทางทีมงานได้กำหนดไวแล้วว่าจะมีให้แลกวันไหนถึงวันไหน ซึ่งมีจำนวนจำกัดในการแลกอยู่แล้ว

ส่วนการจัดการส่งของรางวัลกิจกรรมนั้นมีระบุไวแล้วว่าไม่เกิน 7 วันทำการซึ่งแทบไม่เคยผิดนัดเลย ถ้าไม่มีเหตุสุดวิสัยจิงๆจ้า

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ Pekasus

• Major
  • เส้นขนานที่เดินไปด้วยกัน
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 04:46:26 »
ทนเล่นหรือฝืนเล่น  สั้นๆ

ออฟไลน์ …‘L’๏ReaLŸ‘’…

• Major
  • I Love Aum
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 02, 2011, 18:22:20 »
อ้างจาก: Pekasus ที่ ธันวาคม 12, 2010, 04:46:26
ทนเล่นหรือฝืนเล่น  สั้นๆ
 :D :D :D :D