ผู้เขียน หัวข้อ: แลกskill ใน senetor shopไม่ได้ทั้งที่ pointก็เท่ากับskillช่วยตรวจสอบที่ครับGM  (อ่าน 224 ครั้ง)

ออฟไลน์ rawatbeer

• Sergeant
  • *
แลกskill ใน senetor shopไม่ได้ทั้งที่ pointก็เท่ากับskillช่วยตรวจสอบที่ครับGM
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 14:59:49 »
ผม manu spatar เซิฟ ซุส  แลกskill ใน senetor shopไม่ได้ทั้งที่ pointก็เท่ากับskillช่วยตรวจสอบที่ครับGM ด่วนมากๆๆๆครับช่วยที่ครับ  GM :-\

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
Re: แลกskill ใน senetor shopไม่ได้ทั้งที่ pointก็เท่ากับskillช่วยตรวจสอบที่ครับGM
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 15:09:11 »
Skill ชุดใหม่ ขึ้นรายการไปเฉยๆ ครับ เดี๋ยวจะแจ้งอีกครั้งว่าของมาให้แลกตอนไหน